Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Tổng hợp những dòng kem nền makeup nổi tiếng nh

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Khu Hàng Xáo
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
bibiyeu
Ấu kê

Nhập môn: 17 Mar 2017
Trận: 24

TrậnGửi: Thu Oct 19, 2017 5:38 pm    Tiêu đề: Tổng hợp những dòng kem nền makeup nổi tiếng nh Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tổng hợp những dòng kem nền makeup nổi tiếng nhất bạn gái nên biết

Kem nền với vai trò hết sức quan trọng trong việc makeup, đem đến làm bạn 1 làn da mịn màng, ko tỳ vết. Tuy nhiên, việc chọn lựa một dòng kem nền thích hợp với làn da của mình không phải là việc thuần tuý. Bài viết sau đây sẽ giới thiệu với chị em những mẫu kem nền điểm trang cao cấp , giúp các bạn gái có thể chọn lựa đơn giản.

Kem nền là một trong các bước điểm trang quan yếu mà ví như bạn gái là người makeup nhiều năm kinh nghiệm thì chẳng thể bỏ qua nó. Nó sẽ giúp chị em tạo được một làn da thật mịn và giúp che dấu các thiếu sót trên da như: lỗ chân lông lớn, sẹo, thâm, nứt nẻ,….

Giờ đây thì các bạn gái cóthể dễ tuyển lựa các cái kem nền điểm trang nổi tiếng nhất mà bạn ưng

ý. Đây đều là các dòng kem nền được những chuyên gia trang điểm bậc nhất khuyên dùng.

1. Kem nền Wet N Wild Ultimate Sheer Tinted Moisturizer

kem nền Wet N Wild Ultimate Sheer Tinted Moisturizer.jpg

đầu tiên là kem nền Wet N Wild Ultimate Sheer Tinted Moisturizer, làm bạn gái vừa che thiếu sót rẻ, vừa tái hiện và dưỡng ẩm da xuất sắc. Đặc biệt, nó thích hợp với mọi loại da: thường, khô hay hỗn tạp.

hai. BB Cream Maybelline Dream

BB Cream Maybelline Dream.jpg

BB Cream Maybelline Dream chính là loại kem nền makeup kế tiếp mà cúng tôi giới thiệu với các bạn. Nó sẽ giúp tạo lớp nền trang điểm cực nhẹ nhõm, tự nhiên. Bên cạnh còn sở hữu khả năng che khuyết điểm, thăng bằng, làm đồng đều màu sắc da, cung cấp dưỡng ẩm cho da và chống nắng cực kỳ rẻ. Chỉ cần sản phẩm này, bạn có thể dùng giúp kem dưỡng ẩm, kem lót, kem nền hay kem che thiếu sót. Đối sở hữu kem nền BB Cream Maybeline Dream, chị em nên dùng tay đánh nền sẽ thu được hiệu quả tương đối bất thần. Phân tích phương pháp đánh kem nền bằng tay tại đây: http://tinibridal.com/cach-danh-kem-nen-bang-tay/

3. Kem nền Reclon ColorStay trang điểm For Combo

kem Reclon ColorStay Makeup For Combo.jpg

kem nền trang điểm nổi tiếng nhất kế tiếp chính là kem Reclon ColorStay trang điểm For Combo. Nó sở hữu khả năng che khuyết điểm: thâm, mụn, nám,…và mang khả năng kiềm dầu vô cùng rẻ, đi tới 24 giờ.

4. Kem nền Mouse PhotoReadyTM AirbrushTM Mouse

Kem nền Mouse PhotoReadyTM AirbrushTM Mouse.jpg

Kem nền Mouse PhotoReadyTM AirbrushTM Mouse, mang cất những hạt tinh thể phun sương, với thể dễ tan trên da, tạo lớp nền nhẹ, mềm, nhuyễn và thích hợp với mọi mẫu da.

5. Kem nền CoverGirl Clean Oil Control Liquid đánh phấn

Kem nền CoverGirl Clean Oil Control Liquid Makeup.jpg

Kem nền CoverGirl Clean Oil Control Liquid đánh phấn cũng là chọn lựa tốt thích hợp cho các mẹ. Có công thức ko cất mỡ, ko mùi, ko gây mụn thường xuyên tắc lỗ chân lông, phù hợp với da nhờn vào mùa hè.

6. Kem nền Revlon PhotoReady đánh phấn SPF20

Kem Revlon PhotoReady Makeup SPF20.jpg

Kem Revlon PhotoReady đánh phấn SPF20, mang công thức cất bột ngọc trai, cho che giấu hiệu quả các khuyết điểm và cho kiểm soát an ninh da dưới tác hại của ánh nắng mặt trời.

7. Kem nền BB Cream Missha

Kem nền BB Cream Missha.jpg

Đây là mẫu kem nền đang rất hot thời gian thời nay bởi giá cá tương đối bình dân mà chất lượng chẳng thua sút bất cứ loại kem nền nhiều năm kinh nghiệm nào hết.

sở hữu kem nền BB Cream Missha, bạn có thể sử dụng giúp kem nền, kem lót, kem chống nắng...Thậm chí sử dụng để điểm trang mà ko cần dùng cho bất cứ dòng mỹ phẩm nào khác cũng được. Tin không? Đây chính là vị dụ minh họa cụ thể. Đẹp mà khôn cùng tự nhiên nhé! http://matonghungyen.com/trang-diem-voi-bb-cream/.

Tuy nhiên, bạn cũng đừng nên quá lạm dụng. Chỉ nên dùng BB Cream lúc trang điểm hàng ngày, đi chơi, đi học thôi nhé. Còn đi dự tiệc, dạ hội hay những sự kiện quan yếu, vẫn nên trang điểm tỉ mỉ, chau chuốt hơn nha. Tìm hiểu thêm những style điểm trang dự tiệc, dạ hội đang phồn thịnh hành hiện nay tại đây: http://tinibridal.com/trang-diem-du-tiec-da-hoi/

8. Kem nền Rimmel Lasting Finish 25 Hour Foundation

kem nền Rimmel Lasting Finish 25 Hour Foundation.jpg

một sản phẩm kem nền sở hữu độ che phủ cao, đem đến làn da hoàn hảo, rất dành chochị em dùng làm kem nền đó chính là kem nền Rimmel Lasting Finish 25 Hour Foundation.

Với các thông tin về các cái kem nền trang điểm nhiều năm kinh nghiệm mà chúng tôi vừa bổ sung, hy vọng sẽ làm ích cho bạn trong việc chọn lựa sản phẩm phù hợp với làn da của mình.

các bạn lưu tâm, dù rằng những mẫu kem nền được giới thiệu ở trên đều rất tốt. Xong đối với những chị em có làn da khô, bị bong tróc vào mùa đông thì để lớp nền không bị mốc, bạn tham khảo thêm mẹo đánh kem nền ko bị mốc tại đây nhé: http://dauchancon.com/cach-danh-kem-nen-khong-bi-moc/. Còn ví như trang điểm vào ngày hè, nhất quyết phải Nhận định thêm cách thức đánh phấn nền lâu trôi bất chấp thời tiết nắng nóng [url=tinibridal.com/cach-danh-phan-nen-lau-troi/]tại đây[/url] nhé.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Khu Hàng Xáo Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn