Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

thanh lý chim các loại

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Khu Hàng Xáo
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
<=ham_hoc_hoi=>
Chiến kê

Nhập môn: 02 Mar 2011
Trận: 1026

TrậnGửi: Mon Mar 25, 2013 7:20 pm    Tiêu đề: thanh lý chim các loại Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trước tập tọe chơi chim mua nhiều quá giờ e đi làm ở quê bố mẹ chăm hộ vất vả nên ngai... với lại mốt phần cũng muốn bán hết thêm tiền mua 1 con thật đỉnh chơi thôi ạ . cuối tuần này e về quê sẽ có ảnh và clip hoặc bác nào thích thì cuối tuần e bắt lên luôn cho ạ.
1,chào mào thanh hóa hơn 1 năm lồng mào hơi đổ lân đang thay lông còn đuôi đang ra, chưa căng nhưng trưa treo ra cũng gót 5,6 âm 350k có fix cho ae nào nhiệt tình.
2.cm bắc 7 tháng lồng chim già rừng giọng gắt mới mua đc 3 tháng e đa cho bẫy gọi tốt có lần bẫy vào lồng bẫy khuyên cũng đc tù binh, gãy 1 móng biên đo đánh nhau với chim trời, treo bẫy nhiều nên lông lá tả tơi , bán 250k có fix cho ae nhiệt tình
3. cm mộc mới bắt ở hà nam đc hơn 2 tháng chim thái độ cực gấu kể cả chim già cũng bám vanh đòi chiến , bán bàng giá mua 150k
4. mi mộc dở 7 tháng lồng hình thức ok, chim khá mau mỏ trước bật file mi mái cái là hót ngay, giờ ko chăm nên bật fair lâu lâu mới hót, trước mua mộc 700k
bán kèm lồng ép mộc mua 320k vào dầu treo gác bếp 2 tháng nay chưa nhốt chim ,đủ phụ kiện, giờ bán 1100k cả chim cả lồng

tất cả chim e bán 1 là thấp hơn giá mua 1 bằng chưa kể cong chăm ròng rã bao tháng , bác nào thích thì bắt vì chim qua rẻ về ko ưng cũng chỉ bằng con mộc bắt ngoài chợ thôi ạ. chủ yếu bán bớt cho bố mẹ đỡ chăm,vì thầy u e cũng làm nhà nước nên t.jan cũng ít, Very Happy ngoài chỗ này ra còn 1 con cu gáy ,1 mi , 1 chào mào tật gẫy chân do bẫy đấu bỏ thì thương vương thì tội
thanks các bác đọc. mong các bác ủng hộ nhiệt tình cho chim bay nhanh.
bác nào quan tâm xin mật thư cho e ạ. e tên Quang 27 mùa rừng cho tiện sưng hô ạ. chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
onlyone_1991
Chiến kê

Nhập môn: 01 Dec 2010
Trận: 1611

TrậnGửi: Mon Mar 25, 2013 9:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

upppppppppppppppp
Ấu kê

Nhập môn: 22 Mar 2010
Trận: 361

TrậnGửi: Tue Mar 26, 2013 10:02 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh dang ky con my em goi cho anh nhe anh qua bat.0943270280
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
<=ham_hoc_hoi=>
Chiến kê

Nhập môn: 02 Mar 2011
Trận: 1026

TrậnGửi: Tue Mar 26, 2013 1:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ga canh vn đã viết :
anh dang ky con my em goi cho anh nhe anh qua bat.0943270280

Trưa đại hội đoàn nhậu cùng ae say wa... Hẹn bác chiều tỉnh e gọi lại cho hác ngay. Thanks bác quan tâm!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Khu Hàng Xáo Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn