Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

OEELINE CUỐI NĂM TẠI MIỀN TÂY
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
trangiang999
Ấu kê

Nhập môn: 06 Sep 2012
Trận: 163

TrậnGửi: Wed Dec 12, 2012 7:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phongtraon đã viết :
Haobac đã viết :
nếu anh Phong tổ chức mình củng ủng hộ 1 em giúp vui, để có gà hầm xả cho anh em nhậu chơi

Chào Hải , thanks đã ủng hộ , thật ra lần này mình định mời ae miền tây hợp mặt và làm 1 tiệc nho nhỏ để ae giao lưu làm quen , ai vè ae nói nếu nhậu ko thì đâu có vui , nên tới hôm đó ai có gà tơ mền thịt thì mang theo giao hữu làm mồi luôn , ko ngờ ae ủng hộ đông quá mình đang lo vấn đề sân bãi ,nếu dc khui vực ngoại ô thành phố Vĩnh Long thì rất thuận tiện cho ae 4 phương .

a phong ơi thấy mấy ae nhiệt tinh quá e muốn đến ngày đó để được giao lưu và biết các a wa ha.
drink drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
haucan2006
Ấu kê

Nhập môn: 23 Feb 2010
Trận: 287

TrậnGửi: Wed Dec 12, 2012 8:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

trangiang999 đã viết :
phongtraon đã viết :
Haobac đã viết :
nếu anh Phong tổ chức mình củng ủng hộ 1 em giúp vui, để có gà hầm xả cho anh em nhậu chơi

Chào Hải , thanks đã ủng hộ , thật ra lần này mình định mời ae miền tây hợp mặt và làm 1 tiệc nho nhỏ để ae giao lưu làm quen , ai vè ae nói nếu nhậu ko thì đâu có vui , nên tới hôm đó ai có gà tơ mền thịt thì mang theo giao hữu làm mồi luôn , ko ngờ ae ủng hộ đông quá mình đang lo vấn đề sân bãi ,nếu dc khui vực ngoại ô thành phố Vĩnh Long thì rất thuận tiện cho ae 4 phương .

a phong ơi thấy mấy ae nhiệt tinh quá e muốn đến ngày đó để được giao lưu và biết các a wa ha.
drink drink drink

cứ từ từ đi bạn , chuyện gì đến sẽ đến , quan trọng là mình phải tạo 1 buổi off ngoài vui , nhiệt tình cũng phải chất lượng tí xíu , nên cũng cần time để huấn luyện chiến kê chứ hehehe
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
trangiang999
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 12, 2012 9:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haucan2006 đã viết :
trangiang999 đã viết :
phongtraon đã viết :
Haobac đã viết :

drink drink drink

cứ từ từ đi bạn , chuyện gì đến sẽ đến , quan trọng là mình phải tạo 1 buổi off ngoài vui , nhiệt tình cũng phải chất lượng tí xíu , nên cũng cần time để huấn luyện chiến kê chứ hehehe

uh mà e là dân mới tập chơi con kê củ e chắt chỉ là con cùi bắp so với mấy chiến kê củ mấy a thôi. nhưng e sẽ gớp vui với các a e bạn bè miền tây minh cho vui. ở đây mình giao lưu trên tinh thần vui là chính a nhỉ.
GA LINH
Ấu kê

Nhập môn: 19 Jan 2010
Trận: 493

TrậnGửi: Thu Dec 13, 2012 7:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[uh mà e là dân mới tập chơi con kê củ e chắt chỉ là con cùi bắp so với mấy chiến kê củ mấy a thôi. nhưng e sẽ gớp vui với các a e bạn bè miền tây minh cho vui. ở đây mình giao lưu trên tinh thần vui là chính a nhỉ.[/quote]

Sao giống mình quá vậy lol mình ở TP ko có chổ đổ gà đi chơi thấy con nào khoái khoái là hỏi mua về đá đập gơm chơi....có dịp gặp bạn giao lưu chơi nhe. chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
trangiang999
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Dec 13, 2012 7:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

GA LINH đã viết :
[uh mà e là dân mới tập chơi con kê củ e chắt chỉ là con cùi bắp so với mấy chiến kê củ mấy a thôi. nhưng e sẽ gớp vui với các a e bạn bè miền tây minh cho vui. ở đây mình giao lưu trên tinh thần vui là chính a nhỉ.

Sao giống mình quá vậy lol mình ở TP ko có chổ đổ gà đi chơi thấy con nào khoái khoái là hỏi mua về đá đập gơm chơi....có dịp gặp bạn giao lưu chơi nhe. chao[/quote]
vậy là mình có đồng hương rồi có gi mình giao lưu ha.
phuocloctv
Ấu kê

Nhập môn: 12 Sep 2012
Trận: 23

TrậnGửi: Thu Dec 13, 2012 8:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho a 1 vé nha C.
phongtraon
Ấu kê

Nhập môn: 22 Aug 2008
Trận: 845

TrậnGửi: Fri Dec 14, 2012 11:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

@ Tất cả ae đã đăng ký tham gia hợp mặt ae Miền Tây , phong rất mong ae cố gắng sắp xếp bữa đó có mặt đầy đủ ,để cùng chung vui giao lưu vui vẽ .
Sẳn đây Phong có vài lời , vấn đề sân bãi , nếu ae nào thấy có địa điểm thuận tiện , thì cập nhật lên để cho ae có ý kiến .
@ HauCan : liên lạc ae bên đó coi có địa điểm nào thì pm cho phong biết , phong đang lo vấn đề này . Rất mong ae có 1 buổi hợp mặt vui vẽ .
CÒn nếu như ko có sân bãi đá gà , thì ae chọn 1 địa điểm nào đó hợp mặt lai rai ,giao lưu làm quen , mình xin biếu 2 thùng ae lai rai 8 gà vịt .
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
vsniperu
Ấu kê

Nhập môn: 21 Feb 2012
Trận: 51

TrậnGửi: Fri Dec 14, 2012 7:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

đông vui quá chao chao
haucan2006
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Dec 14, 2012 11:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

up 1 phát .... Ae vào dk cho xôm tụ nhé
THANLUCCHIBAI
Ấu kê

Nhập môn: 12 Mar 2012
Trận: 106

TrậnGửi: Sat Dec 15, 2012 11:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haucan2006 đã viết :

Mình đã nhận duợc số điện thoại của Cần rồi,sẽ liên lạc Cần sau.
Cố gắng tìm sân bãi nha bồ,mình sẽ đăng ký 1 vé vừa người vừa gà. drink
haucan2006
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Dec 15, 2012 12:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

THANLUCCHIBAI đã viết :
haucan2006 đã viết :

Mình đã nhận duợc số điện thoại của Cần rồi,sẽ liên lạc Cần sau.
Cố gắng tìm sân bãi nha bồ,mình sẽ đăng ký 1 vé vừa người vừa gà. drink

ok anh
sân bãi em đã up trên trang đầu , AE vào xem và góp ý nhé , khả năng em là nhiêu đó , AE nào có chổ thì cứ up lên nha ...... chao
tuanmo
Độc kê

Nhập môn: 31 Oct 2010
Trận: 4003

TrậnGửi: Sat Dec 15, 2012 3:10 pm    Tiêu đề: Re: OEELINE GIAO LƯU CUỐI NĂM TẠI MIỀN TÂY Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haucan2006 đã viết :
giới thiệu sơ về nơi tổ chức
xe 2 bánh tới trước cửa , xe 4 bánh đâu cách 1km , ( đi vào trong vườn )
sân bãi rộng chứa dc 1000 chổ đứng , 100 chổ ngồi , 50 chổ ăn uống
an ninh tuyệt đối
nhà có : 2 bếp gas . 2 bếp cũi ... xoang nồi bao la nấu 1 lần 4 món dc
bia bọt : kêu 10p có mặt ........ đại lý cũng gần đó nên ko sợ hết
em free trái cây , nước dừa , phụ bếp có vài ông anh làm phụ ....

laughing

Vui thật nhưng thiếu vắng gì đó Very Happy ........chúc ae off vui . Nhớ clip cho người bạn xa que nhé laughing laughing
haucan2006
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Dec 15, 2012 4:02 pm    Tiêu đề: Re: OEELINE GIAO LƯU CUỐI NĂM TẠI MIỀN TÂY Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tuanmo đã viết :
haucan2006 đã viết :
an ninh tuyệt đối

laughing

Vui thật nhưng thiếu vắng gì đó Very Happy ........chúc ae off vui . Nhớ clip cho người bạn xa que nhé laughing laughing

thiếu gì Anh Tuấn góp ý cho em đi ??!!
THANLUCCHIBAI
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Dec 15, 2012 6:06 pm    Tiêu đề: Re: OEELINE GIAO LƯU CUỐI NĂM TẠI MIỀN TÂY Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haucan2006 đã viết :
SAU 1 NĂM CÀI , CẤY .. VÀ GIỜ LÀ LÚC AE MÌNH QUAY TRỞ VẾ NGÔI NHÀ THÂN IU CỦA MÌNH VÀ CŨNG LÀ LÚC BÀN TỚI CHUYỆN ĂN CHƠI CUỐI NĂM ĐƯỢC RỒI
NHƯ TOPPIC ANH PHONG NICK ( PhongTraon ) ĐÃ ĐĂNG , NAY EM XIN PHÉP ANH PHONG ĐỂ LẬP 1 TOPPIC CHÍNH CHO BUỔI OFFLINE LẦN NÀY
BUỔI OFFLINE LẦN NÀY SẼ ĐƯỢC TỔ CHỨC TẠI : TRÀ ÔN HOẶC CẦU KÈ , HOẶC TT TP TRÀ VINH HOẶC NƠI NÀO ....... AE ĐĂNG KÝ THAM GIA CÙNG BÀN LUẬN CHỌN ĐỊA ĐIỂM VÀ THỞI GIAN SẼ CẬP NHẬT SAU

THEO EM COI NGÀY THÌ NGÀY 3-2-2013 NGAY CHỦ NHẬT ... VÀ CŨNG LÀ NGÀY TIỄN ÔNG TÁO VỀ TRỜI ... NÊN MÌNH THỔI LỬA NGÀY ĐÓ RỒI TIỄN ÔNG TÁO LÀ NGON LÀNH LUÔN HEHE

HÌNH THỨC TỔ CHỨC : ĐÁ GÀ GIAO LƯU ( CHỈ BIA VÀ MỒI ) KO CÓ BẤT CỨ HÌNH THỨC ĂN THUA TIỀN, BẠC , VÀNG , XE HAY THỨ KHÁC :D
ANH EM THAM GIA XIN DK TẠI ĐÂY VÀ CHO SỐ DT VÀO INBOX CỦA MÌNH HAY ANH PHONG
VỀ PHẦN BÁO CHẠNG GÀ THÌ MÌNH THẢO LUẬN TÌM DC NGÀY OFF RỒI SẼ BÁO TRƯỚC 5-7 NGÀY CHO DỂ

VỀ PHẦN MÓN NHẬU CẬP NHẬT SẴN LUÔN :))
ĐỒ UỐNG GỒM CÓ : BIA , NƯỚC TRÀ , RƯỢU ĐẾ ..TÙY AE CHỌN
1. GÀ HẦM SÃ
2. GÀ CHIÊN NƯỚC MẮM
3. GÀ NẤU LẪU
4. .......
5......... AE CỨ THÊM VÀO

............... CÒN VÀI MÓN KHÁC SẼ DC CẬP NHẬT SAU
drink drink drink drink drink

lúc trưa Anh Phong có alo mình hỏi về nơi tổ chức , mình cũng chưa biết số lương AE tham gia và khoản cách giữa AE là thế nào , thôi giờ mình lấy đại 1 địa điễm để dể tính toán đường sá cho hợp tình hợp lý
địa điểm là nhà mình , tại Xã tam Ngãi , Cầu Kè Trà Vinh ( giáp ranh với Vĩnh Xuân Trà ôn , cách thị xã trà vinh ~40km , các phà rạch miễu ~ 40km , cách trà ôn 15km , cách Cầu cần thơ ~45km , cách TP Vĩnh Long ~ 50km .
an ninh tuyệt đối

laughing

AE nào có chổ thì cứ posst lên để AE mình bàn tán , mài , mò .. dc 1 chổ ngon lành nhé .
laughing laughing drink

ủng hộ hết mình ,do xa nhà đã lâu nên nhà cửa bề bộn lắm,nếu không sẽ cạnh tranh với bạn Cần về sân bãi,hy vọng năm sau được đón tiếp anh em bạn bè bốn phuơng. drink
phongtraon
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Dec 16, 2012 12:52 am    Tiêu đề: Re: OEELINE GIAO LƯU CUỐI NĂM TẠI MIỀN TÂY Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

THANLUCCHIBAI đã viết :
haucan2006 đã viết :

lúc trưa Anh Phong có alo mình hỏi về nơi tổ chức , mình cũng chưa biết số lương AE tham gia và khoản cách giữa AE là thế nào , thôi giờ mình lấy đại 1 địa điễm để dể tính toán đường sá cho hợp tình hợp lý
địa điểm là nhà mình , tại Xã tam Ngãi , Cầu Kè Trà Vinh ( giáp ranh với Vĩnh Xuân Trà ôn , cách thị xã trà vinh ~40km , các phà rạch miễu ~ 40km , cách trà ôn 15km , cách Cầu cần thơ ~45km , cách TP Vĩnh Long ~ 50km .
an ninh tuyệt đối
laughing

AE nào có chổ thì cứ posst lên để AE mình bàn tán , mài , mò .. dc 1 chổ ngon lành nhé .
laughing laughing drink

ủng hộ hết mình ,do xa nhà đã lâu nên nhà cửa bề bộn lắm,nếu không sẽ cạnh tranh với bạn Cần về sân bãi,hy vọng năm sau được đón tiếp anh em bạn bè bốn phuơng. drink

Mời tất cả ae đã đăng ký tham gia buổi hợp mặt cuối năm vào xem ĐỊA ĐIỂM tại nhà bạn HauCân , từ giờ đến đó cũng còn lâu ,nên ae nào có dịa điểm nào thích hợp hơn ,xin cập sớm để ae cho thêm ý kiến . Mình thấy thì cũng ko xa gì mấy : ae ở Đồng Tháp , Bến Tre , vĩnh Long ,Cần Thơ ,Sóc Trăng ... Rất mong ae tham gia dông vui và cũng rất mong ae vui chơi thỏa đáng sao 1 năm làm việc , xin mời tất cả drink drink drink
@ THANLUCCHIBAI : anh sẽ xuống nhà em chơi với 1 vài ae gần khu vực , lần nào về anh cũng đi Vĩnh Xuân hoài . Chuẩn bị cóc ổi và vài xị đế nhe drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
THANLUCCHIBAI
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Dec 16, 2012 1:42 pm    Tiêu đề: Re: OEELINE GIAO LƯU CUỐI NĂM TẠI MIỀN TÂY Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phongtraon đã viết :
THANLUCCHIBAI đã viết :
haucan2006 đã viết :

an ninh tuyệt đối
laughing

laughing laughing drink

Mời tất cả ae đã đăng ký tham gia buổi hợp mặt cuối năm vào xem ĐỊA ĐIỂM tại nhà bạn HauCân , từ giờ đến đó cũng còn lâu ,nên ae nào có dịa điểm nào thích hợp hơn ,xin cập sớm để ae cho thêm ý kiến . Mình thấy thì cũng ko xa gì mấy : ae ở Đồng Tháp , Bến Tre , vĩnh Long ,Cần Thơ ,Sóc Trăng ... Rất mong ae tham gia dông vui và cũng rất mong ae vui chơi thỏa đáng sao 1 năm làm việc , xin mời tất cả drink drink drink
@ THANLUCCHIBAI : anh sẽ xuống nhà em chơi với 1 vài ae gần khu vực , lần nào về anh cũng đi Vĩnh Xuân hoài . Chuẩn bị cóc ổi và vài xị đế nhe drink

Hân hạnh đuợc đón tiếp anh +++
Nhưng phải gọi em truớc 1 vài hôm,vì em hay đi lung tung lắm chao
phuocloctv
Ấu kê

Nhập môn: 12 Sep 2012
Trận: 23

TrậnGửi: Sun Dec 16, 2012 3:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a 1 vé nha C,có giao lưu gà tre k e?
haucan2006
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Dec 16, 2012 4:06 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phuocloctv đã viết :
a 1 vé nha C,có giao lưu gà tre k e?

chắc là sẽ có đó anh , giờ em chưa nhận báo chạng vì thời gian còn lâu , sợ AE báo chạng rồi tới đó trục trặc thì ko hay , em sẽ thông báo chạng gà khi gần đá khoản 1tuần cho nó dể nha anh chao chao drink
GIA LAC
Ấu kê

Nhập môn: 26 Jan 2012
Trận: 13

TrậnGửi: Mon Dec 17, 2012 11:15 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tháng sau về VIÊT NAM ăn tết cho mình 1 vé giao lủu vói cac ban...
phongtraon
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Dec 17, 2012 11:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

GIA LAC đã viết :

Chúc mừng bạn tham gia chung vui cùng ae , hẹn gặp bạn vào dịp Tết , mình có pm cho bạn , check hợp thư .
GIÁNG XIN VUI VẼ . chao
anbaby00
Chiến kê

Nhập môn: 01 Sep 2010
Trận: 1310

TrậnGửi: Mon Dec 17, 2012 12:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

phongtraon đã viết :
GIA LAC đã viết :

Chúc mừng bạn tham gia chung vui cùng ae , hẹn gặp bạn vào dịp Tết , mình có pm cho bạn , check hợp thư .
GIÁNG XIN VUI VẼ . chao

cho e 1 vé 2 người nhé....gà thì để chuẩn bị..... ^^
drink chao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
thanhthuantv
Ấu kê

Nhập môn: 16 Dec 2010
Trận: 26

TrậnGửi: Mon Dec 17, 2012 11:07 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình ở Duyên hải đi hơi xa nhưng với tinh thần ham vui, học hỏi anh em . cho mình 1 vé nhe bạn !
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger MSN Messenger
phongtraon
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 18, 2012 12:48 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thanhthuantv đã viết :
Mình ở Duyên hải đi hơi xa nhưng với tinh thần ham vui, học hỏi anh em . cho mình 1 vé nhe bạn !

Xin chào bạn hoan hinh bạn đến với buổi hợp mặt của ae Miền Tây .
PM số dT cho bạn co1 nick HauCan , hẹn gặp lại bạn cùng ae drink
THANLUCCHIBAI
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Dec 18, 2012 10:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Up lên phát nửa,cho bay cao luôn.
thanhthuantv
Ấu kê

Nhập môn: 16 Dec 2010
Trận: 26

TrậnGửi: Tue Dec 18, 2012 10:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh em nào ở các huyện thuộc Trà vinh trừ chủ gia ngày đó gom lại trung tâm thành phố Trà vinh rồi cùng nhau đi cho vui nhe mấy anh em chứ đi lẻ tẻ không có tinh thần chiến đấu gì cả . anh em ai đi phone mình với nhe 01255.157605 (chicken Thuận )
ĐT : 0125.966.9885 or 0943.361.521
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Yahoo Messenger MSN Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4 ... 9, 10, 11  Trang kế
Trang 3 trong tổng số 11 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn