Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

HỌP MẶT HẢO KÊ
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 31, 32, 33  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
gakhetgocong
HKM

Nhập môn: 27 Apr 2007
Trận: 1348

TrậnGửi: Fri Jun 08, 2007 6:18 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dear anh,

Em đã gặp anh rồi nè,
Em cũng là một đạo kê nữa, em sẽ gia nhập hội, các sư kê tại sàigòn ơi, mình họp mặt với nhau nhé
theo em thì nếu có thời gian thì họp hàng tháng, còn không có thì theo quý cũng được

Được sửa bởi gakhetgocong ngày Tue Nov 30, 2010 11:38 am; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Tu Xuong
HGNVN

Nhập môn: 10 Jan 2004
Trận: 5854

TrậnGửi: Sat Jun 09, 2007 6:05 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các anh em nên cẩn thận khi phổ biến số dtdd trên mạng. Nếu cần thì Private Message cho nhau.
Một vùng đau thương chốn làng cũ quê xưa
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
black&white
Độc kê

Nhập môn: 11 Jun 2004
Trận: 4209

TrậnGửi: Sat Jun 09, 2007 7:57 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mí má gan thịt, hít cấm tòng tam tụ bảy rùi hả, thời tớ có họp (mặt) là hộp tổ dân phố ở nhà tổ chảng thui, còn hộp thanh niên thì phải có đòn zdiên chủ trì, hộp đá gà thì đến trường gà có Biện chủ trì :D
black&white
Độc kê

Nhập môn: 11 Jun 2004
Trận: 4209

TrậnGửi: Sat Jun 09, 2007 8:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gakhetgocong đã viết :
Dear anh,

Em đã gặp anh rồi nè,
còn không có thì theo quý cũng được
:D
Chưa gặp em, anh đã nghĩ rằng, có nàng tiên nữ đẹp nhưng chanh...
hỡi ui gặp em anh vỡ mộng.. :D em thì hông.. chỉ chanh chanh thui :D
GKGC nhắc tới quý làm tớ nhớ tới thửa tớ làm một ngày ăn một quý :D
thanhson
HGNVN

Nhập môn: 11 Sep 2005
Trận: 7582

TrậnGửi: Sat Jun 09, 2007 10:16 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các anh em nên thận trọng như lời của anh Tú Xương chỉ dẫn. Không nên mạo hiểm như thế chứ. Đá gà cựa tại SG người ta dấu mặt muốn chết, các anh em đòi họp hành nghe hơi run run 8)
hoacutun
HKM

Nhập môn: 07 Apr 2007
Trận: 803

TrậnGửi: Sun Jun 10, 2007 7:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

drink
Chỉ là uống café chắc ko sao đâu anh Sơn dân văn nghệ mà.
Ko lẻ uống café nói dóc củng bị C A bắt.
Các anh nói về gà chứ đừng nói chuyện đá gà ăn tiền là được rồi hihi.
:D em bít cao thủ thì chắc ko tới đâu hihi
Chúc Sức khỏe cã nhà.
thailevn2003
Ấu kê

Nhập môn: 28 Aug 2005
Trận: 148

TrậnGửi: Sun Jun 10, 2007 1:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Việc này đã có anh em nêu ra. Đây là việc rất nên làm và nếu mình chỉ tụ tập đàm đạo, xổ gà (không băng cựa, không có bạt) thì không ai bắt đâu. CA có biết mặt mình nhưng mà không thấy mình đá độ thì có lý gì bắt. Một số điểm còn vướng để lập nhóm:

1. TP vẫn còn cấm bán gia cầm trong chợ nên tụ tập nhiều gà một nơi chỉ sợ mấy anh vệ sinh dịch tể phường kiếm chuyện. Tuy nhiên, hôm qua đến này mình về SGN thăm nhà đi khúc N.Tri. Phương, Lãnh Binh Thăng, Hương Lộ 14... thấy có úp vài bội gà ngoài đường

2. Địa điểm phải vùng ngoại vi TP nhưng không quá xa như Bình Thạnh, Thanh Đa chẵn hạn để a/e tới luôi cho tiện

3. Cái này cần mấy bậc chú bác đàn anh đãm trách vì mấy chú/mấy anh trọng tuổi rồi, nợ áo cơm cũng phần nào thư thả, có thời gian làm bang chủ. Bọn đầu xanh như tụi em vừa ghiện gà nhưng cũng phãi chạy đi làm xì khói, khó mà làm cái.

T nghĩ ai có điều kiện và tâm huyết cứ lập một nhóm nhỏ trước, giang hồ sẽ tụ nghĩa nhanh lắm, sẽ thành bang hội lớn trong chớp mắt. Ở cái thành phố cỏn con như BMT mà còn có 3 đám (3 trại) mỗi nhóm trên 12 người, đem gà ra tranh tài (và tranh tiền) lẫn nhau, chẵng lẽ SGN lại không có.

Ai xung phong làm đầu lĩnh đây?????
thanhson
HGNVN

TrậnGửi: Sun Jun 10, 2007 1:26 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh Thái Lê xung phong đi, nhất hô bá ứng chứ.

Nhưng nhớ coi chừng cutun, cutun là hình sự đó coi chừng đang ngồi bị đem về đồn không biết tại sao đấy.

Cutun, dân gà mà xúm lại thì 80% câu chuyện chắc chắn sẽ quay quanh mấy con gà, điều đó khó tránh khỏi, cafê chỉ là nước uống khi nói chuyện thôi, đâu có ai đi uống cafê không bao giờ.
thailevn2003
Ấu kê

Nhập môn: 28 Aug 2005
Trận: 148

TrậnGửi: Sun Jun 10, 2007 6:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

a Sơn,

T mà mãng hạn tù ở BMT thì dám liều làm chuyện đó lắm chứ. Nhưng bây giờ thì không được, với lại mấy anh có tuổi đâu mất hết rồi vậy.

Biết rằng trong web này nhiều khi có anh em là cớm mà. Nhưng mình chỉ bàn luận thì sao lại bắt. Mấy ông đá chim chích chòe cũng tụ tập cả ngày có ai bắt đâu.

Mấy anh đại ca ơi, lãnh gìum chuyện này cho e cháu nhờ!!!!!!!
thanhson
HGNVN

TrậnGửi: Mon Jun 11, 2007 5:10 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vậy thôi Mr Thái nên chờ mãn hạn tù ở BMT đi rồi về SG gầy dựng môn phái.

Ở BMT có nhiều hội bang, nhưng "điều kiện" mỗi nơi mỗi khác sao lại có thể so sánh con con hay bự bự như SG hả Mr Thái. Thôi ráng chờ mãn hạn rồi về SG lập nghiệp lớn nhé.
dieuochantrang
HKM

Nhập môn: 21 Jul 2006
Trận: 1168

TrậnGửi: Mon Jun 11, 2007 6:57 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các anh em !

Tôi thì thà bị CA bắt chớ không bỏ mê gà cựa được . Nói giỡn vậy chớ không sao đâu các anh em ơi . Mình mê gà gặp nhau giao lưu học hỏi chớ đâu có cá độ cờ bạc gì đâu mà bị bắt . Nói thiệt tôi đố tthằng nào dám bắt đấy .

Thật sự tôi mê nghiệp gà và muốn kết bạn với các anh hùng hào kê, nhưng chỉ giao lưu trên mạng thì không có đã, nên có ý muốn hội ngộ anh em vậy mà :
VĂN KỲ THANH BẤT KIẾN KỲ HÌNH

Chào !
tourguide79
HKM

Nhập môn: 31 May 2007
Trận: 3295

TrậnGửi: Mon Jun 11, 2007 3:04 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ý kiến mấy anh hay quá khi nào lập hội cho em tham gia với:
- Mình bàn luận về gà với nhau rõ hơn, trao đổi những mánh khoé trong nghề chơi nầy để anh em trong hội không bị vướng phải.
- Theo em nghĩ mình đi uống cafe nói dóc vậy thì cũng không sợ công an bắt đâu, nhưng cũng phải dè chừng 1 tí. Như anh Tu Xuong nói cũng đúng.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
hoacutun
HKM

Nhập môn: 07 Apr 2007
Trận: 803

TrậnGửi: Wed Jun 13, 2007 2:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Crying or Very sad anh Son đừng nói tội oan cho tun lắm.
drink tun chỉ muốn anh em gập nhau vui vẻ thôi.
praying tun sợ bị đòn lắm.
Chúc cả nhà vui vẻ! DZO drink
son tandinh
Ấu kê

Nhập môn: 01 May 2005
Trận: 928

TrậnGửi: Wed Jun 13, 2007 7:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào

Khi nào lập hội thì cho STĐ làm hội viên với.

Thật sự thì chỉ ngồi bàn chuyện gà thì không ai bắt mình đâu.

Thân mến
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
cotcot
Khách viếng thăm

TrậnGửi: Wed Jun 13, 2007 11:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

son tandinh đã viết :
Chào

Khi nào lập hội thì cho STĐ làm hội viên với.

Thật sự thì chỉ ngồi bàn chuyện gà thì không ai bắt mình đâu.

Thân mến

chuyện này chắc anh STD rõ hơn hết mọi người đúng không? laughing laughing
son tandinh
Ấu kê

Nhập môn: 01 May 2005
Trận: 928

TrậnGửi: Thu Jun 14, 2007 9:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Sugar mến

Nhờ vậy mới thành Việt Kiều đó chứ, nếu không thì không biết thành Việt gì nửa ...hì..hì....

STĐ
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
cotcot
Khách viếng thăm

TrậnGửi: Fri Jun 15, 2007 4:15 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

laughing laughing laughing laughing laughing laughing laughing
ganoibolsa
Ấu kê

Nhập môn: 22 Dec 2004
Trận: 233

TrậnGửi: Fri Jun 15, 2007 6:57 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

neu khong thanh viet kieu , thi la viet gian !
tourguide79
HKM

TrậnGửi: Fri Jun 15, 2007 10:37 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh dieuochantrang ở Sài Gòn mà quận mấy đường nào vậy anh, em ở quận 4.Khi nào anh rãnh thì anh em mình gặp nha.
Lairai
HKM

Nhập môn: 18 May 2006
Trận: 1522

TrậnGửi: Fri Jun 15, 2007 10:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chao bang tourguide79 Minh cung dang o Quan 4 day, minh o Phuong 10 co gi minh gui mat thu cho ban sau nha? ok?

Minh co y nay, ban la nguoi chuyen ve du lich vay ban nen phu trach mang du lich tren trang ganoi nay di, neu co dip anh em cung di mot tour chuyen ve ga chac la thu vi lam day!
tourguide79
HKM

TrậnGửi: Fri Jun 15, 2007 10:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ý anh LaiRai vậy cũng hay lắm đó, em ở Phường 1 coi chừng mai mốt anh em mình đụng nhau quá. HiHiHiHi
tourguide79
HKM

TrậnGửi: Fri Jun 15, 2007 11:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Àh mà anh có địa chỉ e-mail chứ, em thấy liên lạc qua e-mail tiện hơn gần nhà hẹn uống cà phê cũng dễ.
Lairai
HKM

Nhập môn: 18 May 2006
Trận: 1522

TrậnGửi: Sun Jun 17, 2007 10:44 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ok, de minh gui email cho tourguide79, hay de dung nhau roi ket ban sau cung duoc! laughing laughing
dieuochantrang
HKM

Nhập môn: 21 Jul 2006
Trận: 1168

TrậnGửi: Mon Jun 18, 2007 7:35 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào hai bạn Lairai và Tourguide79 !

Mình ở quận 8, nếu 2 bạn không ngại giao lưu với mình thì có thể liên lạc qua số điện thoại mình đã ghi rõ ở trang 1 trong mục này .

Thân chào 2 bạn ! Chúc một tuần mới vui vẽ và may mắn !
tourguide79
HKM

TrậnGửi: Mon Jun 18, 2007 8:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh DOCT ko nói tên thì ko lẽ em gọi vô hỏi anh DOCT Ah, Hihi :D :D
khi nào rãnh anh hẹn đi nhá anh DOCT.
Anh Lairai nữa có gì anh gửi e_mail rồi hẹn nhá anh em mình uống caphê nha.Em tên Trí
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 31, 32, 33  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 33 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn