Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Có Gà hay đây

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Vay_Rong
Ấu kê

Nhập môn: 13 Oct 2010
Trận: 32

TrậnGửi: Mon Mar 21, 2011 8:38 am    Tiêu đề: Có Gà hay đây Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

có gà hay đây Ô chân xanh mắt ếch và tía chân vàng vãy mõng gióng thuần Vạn Giã chánh góc đây. AE nào muốn xem mình úp hình lên xem.
dacthang1991
Ấu kê

Nhập môn: 15 May 2008
Trận: 653

TrậnGửi: Mon Mar 21, 2011 9:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh bán à?hay khoe gà thế?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Vay_Rong
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Mar 30, 2011 4:11 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình nói thật 100% đấy Bác, con này ra chân nhanh lắm ăn đc 2 độ ở trường làng, đá toàn mặt, hầu, sỏ... mới hơm mùng 4 tết ăn con gà 3 độ của ông Vực Xuân tự đấy nghe đâu con này ăn 2 cái ở vườn Đào Nha Trang đấy, vậy mà nó đá con này đầu như ổ bánh mì, rinh trong 5 hồ. Pos Bác xem nhé.
; ;
danhvt
Cuồng kê

Nhập môn: 21 Sep 2009
Trận: 2588

TrậnGửi: Wed Mar 30, 2011 4:29 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nhìn con gà này đẹp quá. nếu có mod nào đi ngang nhờ mod chuyển bài này quan đền án thiên a e tham khảo bàn luận chơi
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
tranhaonam
Ấu kê

Nhập môn: 31 Mar 2009
Trận: 232

TrậnGửi: Wed Mar 30, 2011 9:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bac vay rong oi cho em hoi? ga o nay co phai tu nghe an gui ra ko
neu nham thi cho em xin loi~ nhe'
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
dacthang1991
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Mar 30, 2011 10:54 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nếu chủ gà mún bán thì cho xin sđt
thanhcoloa
Cuồng kê

Nhập môn: 17 Jul 2009
Trận: 2436

TrậnGửi: Wed Mar 30, 2011 11:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gà đẹp quá ,chuyển nhượng đi .
Vay_Rong
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Apr 01, 2011 8:56 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

danhvt đã viết :
nhìn con gà này đẹp quá. nếu có mod nào đi ngang nhờ mod chuyển bài này quan đền án thiên a e tham khảo bàn luận chơi

Cám ơn Bác danhvt! mình sẽ pos cùng với mấy e nữa để AE ở Đề án thiên chém giúp. Bác ghé qua chém nhé.
Vay_Rong
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Apr 01, 2011 9:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thanhcoloa đã viết :

Theo các Bác thì e này ở mức bao nhiêu là vừa, các Bác cứ mạnh tay chém cho e vài nhát. E cám ơn trước nhé!
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

Nhập môn: 24 Mar 2011
Trận: 2027

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2011 6:20 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vay_Rong đã viết :
thanhcoloa đã viết :

Theo các Bác thì e này ở mức bao nhiêu là vừa, các Bác cứ mạnh tay chém cho e vài nhát. E cám ơn trước nhé!

Wui Trùi... gà muốn bán thì phải chính mình đưa giá cả, sao lại hỏi người muốn mua gà. Nếu trả 3chai, VR nghĩ sao? thứ nhất nghe kể(chỉ thấy hình). thứ 2, nếu gà giá cao quá mà kô thấy chân đá ra sao, kô ai dám mua. Nếu có clip gà sổ, đòn lối hay(chưa thắng độ nào) tôi mua với giá 6chai... cho thấy sổ 2 hồ đi, giá 6chai là chuyện nhỏ... có gì pm cho tôi nhé..
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 14121

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2011 6:51 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nếu con gà đem vào ĐAT để bàn luận, tham khảo thì được chứ nếu có manh nha muốn bán con gà và hỏi giá cả, mua bán thì chủ đề này sẽ được chuyển sang Lò Thiên lôi.
Cho đàn em sau này sống trọn tuổi xanh.

dacthang1991
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2011 9:59 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bán trog ae miền trug.ôg ba nhảy vào làm gj vậy ta?rùj đòj chuyển pàj nửa.tjện thể đây cho cháu hỏj.mụk sư kê mjền trug sao aj kủng vào đc thế.trog khj kák mụk sư kê kủa vùg khák lạj ko đc ra vào tự do như thế này?có phân pịt đốj xử ở đây à?
BaLoi
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 14121

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2011 10:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bạn đắc thắng này có hiểu thế nào là Hội, thế nào là phân đàn (mục) trong Diễn đàn ganoi.com không vậy ? Nếu không hiểu thì chịu khó tìm hiểu.
Sư kê miền trung hay không sư kê miền trung đều phải tuân thủ luật của Diễn đàn, không ai trên luật và Nội quy của Diễn đàn.
Cho đàn em sau này sống trọn tuổi xanh.

gavietthuan
Cuồng kê

Nhập môn: 30 Sep 2010
Trận: 2225

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2011 10:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dacthang1991 đã viết :
Bán trog ae miền trug.ôg ba nhảy vào làm gj vậy ta?rùj đòj chuyển pàj nửa.tjện thể đây cho cháu hỏj.mụk sư kê mjền trug sao aj kủng vào đc thế.trog khj kák mụk sư kê kủa vùg khák lạj ko đc ra vào tự do như thế này?có phân pịt đốj xử ở đây à?

Bạn nên tự hào là chỉ sư kê miền trung mới có phân mục này, mình đang đọc, rất hay đấy, mình rất hâm mộ. Còn các phòng, phân mục của hội của địa phương thì mình thấy chỉ ai tham gia và được chưởng quản đồng ý mới được vào-đó là việc khác mà Razz
drink
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2011 11:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thì đó.người vùg mjền khák thj đc vô mụk kủa mìh.rùj kủg vô đc đây.c0n sư kê mjền trug thj chj có vô đc ở đây thuj.thắk mắk vẩn chỉ là thắk mắk
Vay_Rong
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Apr 04, 2011 4:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NhatTongNhiThe đã viết :
Vay_Rong đã viết :
thanhcoloa đã viết :

Wui Trùi... gà muốn bán thì phải chính mình đưa giá cả, sao lại hỏi người muốn mua gà. Nếu trả 3chai, VR nghĩ sao? thứ nhất nghe kể(chỉ thấy hình). thứ 2, nếu gà giá cao quá mà kô thấy chân đá ra sao, kô ai dám mua. Nếu có clip gà sổ, đòn lối hay(chưa thắng độ nào) tôi mua với giá 6chai... cho thấy sổ 2 hồ đi, giá 6chai là chuyện nhỏ... có gì pm cho tôi nhé..

Bác NhatTongNhiThe nói rất phải, hôm nào có diệp xổ mình sẽ chuyển clip cho các Bác xem.
dacthang1991
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Apr 04, 2011 6:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Con đó chắk kết nên chủ gà ko bán rùj.có gà tơ ko để e một con đj a vảy rồng?
Vay_Rong
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Apr 05, 2011 9:29 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dacthang1991 đã viết :
Con đó chắk kết nên chủ gà ko bán rùj.có gà tơ ko để e một con đj a vảy rồng?

Bác vào "sư kê miền trung" tới mục "chào các sư kê Khánh Hòa" mình có post thêm mấy e nữa đấy (còn gà con thì mình chỉ còn 1 e gà con thôi,
mới xổ 1 lần nên chưa chuyển nhượng đc, mong Bác thông cảm!). Nhớ vào ĐC trên xem rồi chém thoải mái nhé.
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Fri Apr 22, 2011 1:46 pm    Tiêu đề: Re: Có Gà hay đây Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vay_Rong đã viết :
có gà hay đây Ô chân xanh mắt ếch và tía chân vàng vãy mõng gióng thuần Vạn Giã chánh góc đây. AE nào muốn xem mình úp hình lên xem.

Sao rồi, con gà này chạng mấy ký, VR ở NT phải kô?
Có muốn ghép chạng đá kết giao lưu kô? Cho biết gà VR nhiêu ký, muốn cáp bao nhiêu cũng ok luôn.... VR thấy sao? Để mình xoá tên con gà Ô chân xanh này dùm cho... Very Happy [/list]
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Fri Apr 22, 2011 1:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

[quote="Vay_Rong"]mình nói thật 100% đấy Bác, con này ra chân nhanh lắm ăn đc 2 độ ở trường làng, đá toàn mặt, hầu, sỏ... mới hơm mùng 4 tết ăn con gà 3 độ của ông Vực Xuân tự đấy nghe đâu con này ăn 2 cái ở vườn Đào Nha Trang đấy, vậy mà nó đá con này đầu như ổ bánh mì, rinh trong 5 hồ.
Có mới kể nhé, hiện giờ ai làm chủ con gà này, có muốn ghép chạng đá kết kô? Báo chạng đi sẽ có người liên lạc, và đá tại sới vườn Đào, VR nghĩ sao? Đợi thông tin gấp... Nếu fải chạng, 1T trong, 30T ngoài... sau đó thả sổ cho hội của VR.
ma kê
Ấu kê

Nhập môn: 23 Apr 2011
Trận: 180

TrậnGửi: Sun Apr 24, 2011 1:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình rất muốn xem bạn có thể up ảnh ;ên không
hotrankhanhquoc
Ấu kê

Nhập môn: 14 Feb 2011
Trận: 930

TrậnGửi: Tue May 10, 2011 10:20 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vẩy Rồng cho minh hỏi Giông Gà Này Bắt Ở Vạn Giã Chổ Nào Vậy Giá Cả Ra Sao ???????????????/Cho mình xin số Đt Và Địa Chỉ Bắt Gà nhé
Ấu kê

Nhập môn: 05 Mar 2011
Trận: 43

TrậnGửi: Thu Jun 02, 2011 11:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ga binh thuong, kem sa ga thanh hoa
sibachao
Ấu kê

Nhập môn: 08 Feb 2009
Trận: 417

TrậnGửi: Sat Jul 23, 2011 10:40 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dacthang1991 đã viết :

kiếm tiền cò chứ chi. biện gà mà
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn