Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

ga choi bac ninh chao anh em
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 12, 13, 14  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
1galai=2gachoi
Ấu kê

Nhập môn: 28 Jul 2010
Trận: 10

TrậnGửi: Wed Jul 28, 2010 11:17 am    Tiêu đề: ga choi bac ninh chao anh em Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

rat vui dc lam quyen voi anh em yeu ga o moi mien to quoc neu co anh em nao o bac ninh cang tot nhaa minh nuoi ga tu may chuc nam nay roi nhung ban hoc bay gio moi co thoi gian choi dc chao
Npthuan82
Ấu kê

Nhập môn: 26 Aug 2010
Trận: 3

TrậnGửi: Thu Aug 26, 2010 6:46 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bắc ninh đây, bạn nuôi gà dc mấy chuc năm rùi cơ ah`còn mình chưa nuôi gà chọi bao gìơ ^^!
thấy chọi gà hay quá định mua gà về nuôi nhưng ko biết chỗ nào bán ai biết chỗ nào bán cho mình đia chi nha ơ BN(ngại đi xa lắm) thanks trước
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
chienbn88
Ấu kê

Nhập môn: 30 Sep 2010
Trận: 6

TrậnGửi: Fri Oct 01, 2010 1:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em cũng ở bắc ninh đấy.em mới chơi gà thôi mong được các bác chỉ giáo cho.em thấy trên diễn đàn có thấy nói về phun nước trà cho gà đẹp hơn anh chỉ cho em cách làm với mà gà nuôi bao nâu rồi thì có thể phun được.thanks các bác nhiều................
nguyen_vjp
Ấu kê

Nhập môn: 27 Aug 2008
Trận: 201

TrậnGửi: Fri Oct 01, 2010 10:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào Mừng ! mong sao thành viên bắc Ninh ngày đông vui hơn

Thiện căn ở tại lòng ta
Chữ tâm kia mới bằng ba chữ tài.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
gachoi_bnbnbn
Ấu kê

Nhập môn: 24 Jul 2010
Trận: 420

TrậnGửi: Tue Oct 05, 2010 1:34 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

biển kiểm soát 99 dây,,,
ganoibn
Ấu kê

Nhập môn: 21 Oct 2010
Trận: 1

TrậnGửi: Thu Oct 21, 2010 9:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ga dong bac ninh chuan day de nghi cac pac vao de lai so phon. ai choi ga choi o bn phon em nhe 0916459527
vuduyhien1982
Ấu kê

Nhập môn: 22 Nov 2010
Trận: 4

TrậnGửi: Tue Nov 23, 2010 9:35 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ban o dau vay ao ko cho dia chi vay
ban co doc ban cua toi cho toi dia chi nhe so alo cua toi 0946792027
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
phamvandung
Ấu kê

Nhập môn: 20 Oct 2010
Trận: 23

TrậnGửi: Thu Nov 25, 2010 3:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình đến từ bắc ninh,mình cũng vừa dấn thân vào con đường gà qué.Dã từ lâu quê hương Bắc Ninh nổi tiếng là vùng quê ngàn năm vạn vật,trong số đó có cả môn chọi gà.Thiết nghĩ một vùng quê như thế tại sao ko thành lập một hội gà nòi bắc ninh.Có như thế chúng ta vừa có thể duy trì niềm đam mê mang đầy văn hó, bản sắc dân tộc lại vừa có thể khoe trương với bạn bè trong nước,sánh vai cùng các hiệp hội ga tỉnh bạn lai thêm sự gắn bó hội viên tỉnh nhà bảo tồn những giống gà hay của quê hương bắc ninh
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này
phamvandung
Ấu kê

TrậnGửi: Thu Nov 25, 2010 3:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Rất mong được sự ủng hộ của những thành viên đến từ Băc Ninh.ai tham gia diễn đàn này lâu rôi đọc được bài viết của tôi thì lên tiếng và kêu gọi anh em nhé
tiamat_chantrang
Chiến kê

Nhập môn: 03 Jan 2009
Trận: 1603

TrậnGửi: Mon Nov 29, 2010 6:41 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Con dân Bắc Ninh trên diễn đàn này ít nhất cũng gần 20 người. Vấn đề là ai là người đứng lên??? Đến ngay bác chủ topic này viết bài không để lại số điện thoại thì đến bao giờ mới họp được nhau? Thân TMCT!
Án Thiên Đệ Nhất
Ấu kê

Nhập môn: 19 Nov 2010
Trận: 375

TrậnGửi: Tue Nov 30, 2010 10:36 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào
phamvandung
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Nov 30, 2010 4:49 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

gmail của mình là nguyencongnam.bn@gmail.com có gì các bạn liên lạc với nhau ưa mail hoặc điện thoại cũng đươc.Thân chào gà nòi bắc Ninh
dangnhan90
Ấu kê

Nhập môn: 16 Oct 2010
Trận: 8

TrậnGửi: Mon Jan 03, 2011 6:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào tất cả ae kinh bắc.mình cũng là 1 thành viên nhỏ của bắc ninh yêu dấu.ngay từ khj sjnh ra mình đã có niềm đam mê là gà chọi.nhưng do điều kiện ko cho phép nên h mới tập chung đc chut thời gian vào nó.các cụ đã nói là học hỏi không bao giờ thừa nên mjnh tham gia diễn đàn này mong đc học hỏi ở các bạn rất nhiều....rất hân hạnh..:D:D
rocketeer
Thần kê

Nhập môn: 19 Sep 2010
Trận: 8619

TrậnGửi: Tue Jan 04, 2011 3:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các bác ở bắc ninh, ở đây có bác nào ở Vệ An không?, Hồi năm 1999 em có vào mua gà dòng nhà Ông Chính ở vệ an về gây dựng dòng gà nhà em, bây giơ không biết ở Vệ AN có dòng gà nào hay không?, em muốn mua vài con về chơi quá.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
ninhgiang
Ấu kê

Nhập môn: 06 Jan 2011
Trận: 346

TrậnGửi: Fri Jan 07, 2011 2:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bắc Ninh nhiều Gà hay mà anh em bắcninh ko biết phát dương vậy?anh em nào ở Hồ( thuận thành)có dòng gà hay thì bán cho tôi 1 con làm giống.cám ơn nhiều.
tiamat_chantrang
Chiến kê

Nhập môn: 03 Jan 2009
Trận: 1603

TrậnGửi: Mon Jan 10, 2011 5:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ninhgiang đã viết :
Bắc Ninh nhiều Gà hay mà anh em bắcninh ko biết phát dương vậy?anh em nào ở Hồ( thuận thành)có dòng gà hay thì bán cho tôi 1 con làm giống.cám ơn nhiều.
Ở Hồ thì có a Cường Kèn đó bạn, bạn qua đó hỏi thử xem. A ấy có dòng gà chuối hay lắm đó. Thân.
gachoi_bnbnbn
Ấu kê

Nhập môn: 24 Jul 2010
Trận: 420

TrậnGửi: Sun Feb 06, 2011 3:55 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

CÚC CÙ KU KU ,,,BẮC NINH NHIỀU NGƯỜI CHƠI GÀ LẮM,,,NHƯNG DỂ BIẾT DẾN TOPIC GÀNOI.COM NÀY THÌ ÍT
vuxuanloi
Ấu kê

Nhập môn: 10 Feb 2011
Trận: 151

TrậnGửi: Thu Feb 10, 2011 11:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình đang ở cầu Hồ, khoảng 10 năm rồi bận rộn với việc học hành nên k có thời gian, giờ kiếm được ông a rể nuôi rồi, hêhe, mình cần mua vài chú gà nhỏ để gây, các bác có biết chỗ nào thì cho mình địa chỉ cụ thể với, hi hi, thanks.
hoangdxbn
Ấu kê

Nhập môn: 28 Feb 2011

TrậnGửi: Mon Feb 28, 2011 9:39 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chao moi nguoi
T cung o bac ninh
Ai co ga van thi alo cho t
Anh em cung giao luu nhe
hoangdxbn@gmail.com
01238088000
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
diemnhi262
Ấu kê

Nhập môn: 02 Jun 2010
Trận: 446

TrậnGửi: Mon Feb 28, 2011 10:08 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lâu lắm tùi k vào ganoi. Vào chào cả nhà xíu!!!!!
Ducnt
Độc kê

Nhập môn: 24 Oct 2010
Trận: 4686

TrậnGửi: Mon Feb 28, 2011 6:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

BacNinh đây!
Chào ACE
Chào hoa hâuj gà nòi.
hoangdxbn
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Mar 01, 2011 9:00 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

t vừa bị mất 3 con gà
Tiếc đứt ruột
T vẫn còn 3 con gà tơ nữa.
Ai có nhu cầu xem gà ko?
hoangdxbn
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Mar 01, 2011 9:04 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

T có gà 11 tháng (mới vần được 1 trận) ai có nhu cầu vần thì alo nhé
vần vui vẻ,anh em giao lưu thôi
hoangdxbn
Ấu kê

TrậnGửi: Tue Mar 01, 2011 9:05 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

01238088000
thuyen0099
Ấu kê

Nhập môn: 27 Feb 2011
Trận: 115

TrậnGửi: Wed Mar 02, 2011 1:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em cũng ở Bắc Ninh! em ở huyện Thuận Thành. Giờ mới vào nghề.! Bác nào có giống tốt bán cho em vài con làm vốn với ạ,!! Rất mong các bác giúp đỡ. Số điện thoại của em là 0983221187! em tên Thuyên. Xin chúc các bác cùng gia đình sức khỏe và thành công!!

Chơi là chết trong lòng một ít
Nhưng dù có chết ta vẫn cứ chơi!

Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sảnh Nhập Môn Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3 ... 12, 13, 14  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 14 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn