Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

sao ko thấy sư kê nào ở Bình Định hết vậy?
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
linhkedoclap
Ấu kê

Nhập môn: 03 Nov 2008
Trận: 124

TrậnGửi: Tue Dec 16, 2008 2:02 pm    Tiêu đề: sao ko thấy sư kê nào ở Bình Định hết vậy? Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

sao em ko thấy bác nào ở Bình Định hết vậy cũng ở miền trung mà online cho anh em học hỏi giao lưu với chứ drink drink drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
kimke
Ấu kê

Nhập môn: 12 Jun 2007
Trận: 268

TrậnGửi: Tue Dec 16, 2008 9:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bình Định có anh ThanhThang hiện đang ở SG, bạn pm giao lưu đi nhé, kimke cũng biết nhiều sư kê và hiện đang chơi dòng gà Bình Định.
linhkedoclap
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 17, 2008 8:11 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

anh kim ke nuôi gà dòng BĐ à. Anh hay đá ở trường nào vậy anh?
thanhthang
Ấu kê

Nhập môn: 26 Dec 2007
Trận: 650

TrậnGửi: Wed Dec 17, 2008 9:16 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ới có mình đây,mà mình thấy mấy Sư kê ở BĐịnh lên trên này ít thật,rất vui lòng quen với bạn
Truyenthong-vn
Ấu kê

Nhập môn: 10 Oct 2008
Trận: 136

TrậnGửi: Wed Dec 17, 2008 9:34 am    Tiêu đề: Gà đòn Bình Định Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dear All,

Mình tham gia với nhé quê gốc mình ở Phước Thắng, Tuy Phước, Bình Định đây. Chào anh em miền Trung nói chung, anh em Bình Định nói riêng, hy vọng gặp gỡ anh em trao đổi, học hỏi kinh nghiệm, trao đổi giống gà hay để duy trì.

Lâu rồi mình chưa về thăm quê nhà ( từ đầu năm đến giờ ). Mình đang ở HCM, có anh em nào ở đây thì alo cafe số Đt 0909 024 222, Mình tên Vinh.

Thân chào anh em.
linhkedoclap
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 17, 2008 3:17 pm    Tiêu đề: tuyệt vời miền trung Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các anh em miền trung hãy chung tay góp sức vì gà nòi miền trung vì gà nòi Việt Nam drink drink drink drink drink drink drink drink drink
linhkedoclap
Ấu kê

TrậnGửi: Wed Dec 17, 2008 3:24 pm    Tiêu đề: tuyệt vời miền trung Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các anh em miền trung hãy chung tay góp sức vì gà nòi miền trung vì gà nòi Việt Nam drink drink drink drink drink drink drink drink drink
Tori_oki
Qủy kê

Nhập môn: 12 Dec 2008
Trận: 6807

TrậnGửi: Wed Jan 07, 2009 10:31 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cói dịp mình sẽ đi chu du khắp miền trung để giao lưu và học hỏi.Hân hạnh được làm quen với các Bác. drink chao
vietphap
Ấu kê

Nhập môn: 06 Jan 2009
Trận: 487

TrậnGửi: Fri Jan 16, 2009 11:18 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Rất hân hạnh được đón A Tý.
tý BĐ
Chiến kê

Nhập môn: 18 Jan 2009
Trận: 1406

TrậnGửi: Sun Jan 18, 2009 7:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào tất cả aE! mình quê gốc ở Phú Phong,Tây Sơn hiện đang sống tại Lâm Đồng. hôm nay tình cờ gặp lai aE đồng hương và có chung sở thích mình vui lắm. rất mong đc giao lưu học hỏi. tết này có lẽ mình ra quê ăn tết, luôn tiện cũng muốn kiếm thêm 1 vài giồng gà hay để đem vô trong này nhân giống. AE nào có thiện ý giúp đỡ mình ngen.

(phone: 0982893517 mình tên Vỹ rất mong làm quen với mọi người )
chao
Tori_oki
Qủy kê

Nhập môn: 12 Dec 2008
Trận: 6807

TrậnGửi: Mon Jan 19, 2009 7:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình cũng có bạn ở An nhơn,cách BĐ khoảng 10 mấy cây cố,mình quên rối,nhưng bây giờ đi lại chắc nhớ Very Happy .Anh em ở BĐ chơi dòng gà chú Bảy Quéo kg?nghe nói dòng gà chú ấy hay lắm,khi nào có dịp mình ra BĐ,anh em nào có rãnh chỉ giúp mình với nha,Cảm ơn anh em ngoài BĐ trước nha chao
alibaba
Ấu kê

Nhập môn: 19 Mar 2008
Trận: 271

TrậnGửi: Tue Jan 20, 2009 11:58 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

tý BĐ đã viết :
Thân chào tất cả aE! mình quê gốc ở Phú Phong,Tây Sơn hiện đang sống tại Lâm Đồng. hôm nay tình cờ gặp lai aE đồng hương và có chung sở thích mình vui lắm. rất mong đc giao lưu học hỏi. tết này có lẽ mình ra quê ăn tết, luôn tiện cũng muốn kiếm thêm 1 vài giồng gà hay để đem vô trong này nhân giống. AE nào có thiện ý giúp đỡ mình ngen.

(phone: 0982893517 mình tên Vỹ rất mong làm quen với mọi người )
chao

Tý BĐ mở hộp thư xem đi, vừa pm cho bạn chao
lao su ke gia
Ấu kê

Nhập môn: 25 Mar 2009
Trận: 51

TrậnGửi: Thu Apr 02, 2009 9:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào cách chú tôi bình đinh đây tây sơn mới tham gia diễn đàn rất ong làm quen các chú khi nào về quê đi nhậu nha các chú
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
gacon_dn
Ấu kê

Nhập môn: 24 Feb 2009
Trận: 419

TrậnGửi: Fri Apr 03, 2009 8:17 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

LOA LOA LOA:
E có ý kiến memd ở ĐÀ NẴNG thứ 7 này offline một lần để gặp mặt anh em đi chao chao chao
zenki-toan
Chiến kê

Nhập môn: 19 Jan 2009
Trận: 1037

TrậnGửi: Thu Jul 02, 2009 4:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thân chào các bạn Bình Định.

Mình ở Quy nhơn. Mới tập tành chơi gà.

Dòng gà mình đang chơi được bắt từ An nhơn.

Hy vọng được giao lưu cùng các bạn Binh định và cùng học hỏi nhe.

Thân chào. chao drink
thanhthang
Ấu kê

Nhập môn: 26 Dec 2007
Trận: 650

TrậnGửi: Tue Sep 08, 2009 5:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

zenki-toan đã viết :
Thân chào các bạn Bình Định.

Mình ở Quy nhơn. Mới tập tành chơi gà.

Dòng gà mình đang chơi được bắt từ An nhơn.

Hy vọng được giao lưu cùng các bạn Binh định và cùng học hỏi nhe.

Thân chào. chao drink

Bạn ở Quy nhơn àh ở đường nào ngoài đấy vậy?vậy là Đồng hương rồi.Mình tên Thắng-sđt 0913964616.An Nhơn thì chắc bạn bắt gà ở Đập Đá àh.
Quang Tran
Ấu kê

Nhập môn: 17 May 2005
Trận: 77

TrậnGửi: Thu Sep 10, 2009 6:22 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chao Vy, minh cung que o Binh Tuong, Tay Son day. Minh dang song o Cali, co chi Hoang dang o Bao Loc; khong biet Vy co quen khong?
Ben nay minh cung choi ga lai rai. Mua he nam roi minh co ve Tay Son va bat 2 con ga o Phan Rang ve da phuc vu Festival Tay Son Binh Dinh. Hy vong khi nao ve VN ghe BL di da ga cho vui.

Phillip
tamtommy
Chiến kê

Nhập môn: 08 Feb 2009
Trận: 1753

TrậnGửi: Tue Jan 19, 2010 3:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

hôm nọ em có đi qua đất Bình Định thấy bên đường họ úp nhiều gà chọi quá. đang vội cũng chả xuống hỏi xem họ bán thế nào không biết có đắt k các bác nhỉ. em cũng thích gà chọi Bình Định lắm nhưng chưa có cơ hội để sở hữu Crying or Very sad
HuyPhanRang
Ấu kê

Nhập môn: 18 Mar 2009
Trận: 157

TrậnGửi: Wed Feb 24, 2010 1:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Có anh em nào ở huyện Hoài Ân không vậy?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
hungbk
Ấu kê

Nhập môn: 15 Oct 2007
Trận: 195

TrậnGửi: Wed Mar 03, 2010 11:02 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các bác ở Bình Định cho mình hỏi gà chọi BD đá đấm ntn ? giá cả ra sao . mình nghe một số người nói gà bình định đánh hay lắm nhung chua dc sở hữu chú gà nào cả. mong anh em cho thêm một số thông tin
TuVietKieu
Ấu kê

Nhập môn: 11 Jan 2010
Trận: 638

TrậnGửi: Thu Mar 11, 2010 1:38 am    Tiêu đề: Dòng Gà BD nguyên góc của Chú Đấu.... Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao

chao chao

Được sửa bởi TuVietKieu ngày Wed Aug 17, 2011 1:21 pm; sửa lần 1.
daga_2608
Thần kê

Nhập môn: 06 Oct 2006
Trận: 10087

TrậnGửi: Thu Mar 25, 2010 3:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chỗ nào đá gà ở miền trung cũng có bước chân của anh TuVietKieu đi qua đáng nể, anh quen ông Bẩy quéo hôm nào anh cho em số dt em tuyển mấy em của ông ấy Thanks anh.
TuVietKieu
Ấu kê

TrậnGửi: Fri Mar 26, 2010 7:47 am    Tiêu đề: daga_2608 Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao

Được sửa bởi TuVietKieu ngày Wed Aug 17, 2011 1:19 pm; sửa lần 1.
tiamongvua
Chiến kê

Nhập môn: 08 Aug 2009
Trận: 1395

TrậnGửi: Sat Apr 10, 2010 9:15 am    Tiêu đề: Re: daga_2608 Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

TuVietKieu đã viết :
chao
Daga oi... mình nghĩ chắc như bắp là Đông biết d/c va số đt của chú 7Quéo rồi và còn hỏi mình làm gì... Riêng chú 7Quéo thì mình kô wen thân nhưng ông ấy co wen biết với chú Điền... nếu Đông cần liên lạc với dân chuyên nghiệp ở BD(Dũng) thì mình sẵng sàng cho số đt..
Dũng: 0905848228
Chúc may mắn...
Muốn hỏi gì về gà tại BD...tay này se cho biết thêm chi tiết rõ ràng hơn.

anh TVK tên thật là gì, sao giang hồ vạn giã ko ai biết vậy, mình anh em chơi thân với aQuang mạnh Hồng, hai anh em chơi chung dòng gà, chắc ông anh biết chứ hèn.
TuVietKieu
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Apr 10, 2010 12:59 pm    Tiêu đề: Sao Tệ Vậy... Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao
Sao tệ vậy, kô thấy nick anh là gì sao! Tiamongvua tên thật là gì, chắc là nhỏ tuổi...em hỏi mấy người này tại VG, xem họ có biết anh kô...
LaSầu, TiếnSongXanh(chủ wan cafe), Bãy Sáng, Bãy Tư Phở, Khanh(đại gia buôn tôm hùm), Báo(chủ wán nhậu), Sữu Rebel(cầm line Đábanh)..
Vậy đủ chưa...
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Sư kê miền Trung Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang 1, 2, 3, 4  Trang kế
Trang 1 trong tổng số 4 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn