Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Điểm tụ họp của tay chơi gà chuyên Nghiệp Hà
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
hong duong diamond
Ấu kê

Nhập môn: 09 Jan 2010
Trận: 88

TrậnGửi: Sat Jan 09, 2010 8:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

e chao cac a.e la hong duong diamond o ha noi.e vua vao forum cua hoi.e rat mong dc cac anh,cac chu cac bac chi bao
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
dalatbay
Ấu kê

Nhập môn: 29 Jan 2010
Trận: 13

TrậnGửi: Fri Jan 29, 2010 6:30 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

toi o dalat muon lam quen
dalatbay
Ấu kê

Nhập môn: 29 Jan 2010
Trận: 13

TrậnGửi: Fri Jan 29, 2010 6:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho tui hoi may bac co bie choi ga cua sac khong tui thi choi toan ga long boc cua sac da ret ret la xong. con choi ga don thi chan chet .da ca ngay khong phan thang bai ....hi hi neu biet choi ga boc cua sac thi chi giao cho tui chut xiu
hoangtaihp
Ấu kê

Nhập môn: 05 Dec 2009
Trận: 6

TrậnGửi: Wed Feb 10, 2010 10:23 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ngoc_ga o Thuy khue ah. Toi o cho 88 thuy khue
Bua nao co dip anh em minh alo nhau ti nhi, giao luu thoi! Toi la nguoi Hai phong, nhung gio len HN lam viec nen ga toan phai thue nguoi nuoi duoi do, co dip anh em minh giao luu nhe.
So dien thoai toi la 0936692031 toi ten Ta`i
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Yahoo Messenger MSN Messenger
boygachoi
Hung kê

Nhập môn: 14 Mar 2009
Trận: 3223
Đến từ: xóm ăn ngọt , xã ăn cay , huyện ăn chay , tỉnh ăn mày

TrậnGửi: Sat Feb 13, 2010 7:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

úi zời ông Subeo_GiapBat
này có vẻ là 1 Dân chơi đấy .Da đen +béo+đầu cua+đeo quả kính+giay chuyền ai nhìn cũng thấy sợ .không biết ở ngoài nhìn có dữ tướng như trong ảnh không nhỉ

Sờ mông bạn gái :x
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
NGT_89
Ấu kê

Nhập môn: 03 Mar 2010
Trận: 34

TrậnGửi: Wed Mar 03, 2010 9:41 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em mới gia nhập tuổi đời còn trẻ mong các anh các bác các chú chỉ bảo cho em thêm ít kinh nghiệm.Nhà em ở Hà nội mới sát nhập cơ ạ nhưng cái thú nuôi gà này nó ngấm vào máu từ khi nhỏ rùi... Bác nào có nhã hứng trao đổi gà hay mua bán gì thì cứ pm em sđt 0943536066
mebebong
Ấu kê

Nhập môn: 15 Oct 2008
Trận: 188

TrậnGửi: Wed Mar 17, 2010 2:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

boygachoi đã viết :
úi zời ông Subeo_GiapBat
này có vẻ là 1 Dân chơi đấy .Da đen +béo+đầu cua+đeo quả kính+giay chuyền ai nhìn cũng thấy sợ .không biết ở ngoài nhìn có dữ tướng như trong ảnh không nhỉ

Không biết ông boygachoi này bao nhiêu tuổi, nhưng thấy mục nào cũng có,
Mà nói chuyện phiếm thì nhiều còn gà thì chẳng tháy có kiến thức gì?
Bác sư béo lập topic này rồi xong cũng chay mất đi đau ý!!!!!
bloodmafia
Ấu kê

Nhập môn: 01 Mar 2010
Trận: 381

TrậnGửi: Mon Mar 22, 2010 3:38 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

( khoảng 48 Tuổi, béo, đen, lùn???)
hihihi. câu nhận sét này đúng là 1 chiến kê drink drink drink chao :duel: :duel: :duel:
hoanganh76
Ấu kê

Nhập môn: 19 Mar 2010
Trận: 124

TrậnGửi: Thu Apr 01, 2010 9:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

- Chào anh em trong nhà.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
t76.arc
Ấu kê

Nhập môn: 23 Mar 2010
Trận: 107

TrậnGửi: Thu Apr 15, 2010 12:58 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ai cho biết xới giáp nhị ở đâu thế nhỉ...em muốn tới coi
dongvinhga
Ấu kê

Nhập môn: 14 Mar 2010
Trận: 242

TrậnGửi: Fri Apr 16, 2010 3:21 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác sứ ơi .dân chơi gà nghệ an có đc nói chuyện ko bác.
Khi tôi mua ko 1 ai chung vốn
khi tôi thắng 7, 8 người xin
Trên bảng vàng 5 chữ uy nghiêm
Linh kê ko đối thủ
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
dongvinhga
Ấu kê

Nhập môn: 14 Mar 2010
Trận: 242

TrậnGửi: Sat Apr 17, 2010 12:43 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em ở Vinh ( nghệ an ) sở thích với sở trường là chơi gà chọi . gia đinh bắt em ra HN học nên ko thể tiếp tục nuôi gà được . mà phòng trọ thì quá nhỏ . ở nhà em đang còn dòng gà Liên Tỉnh đánh đâu thắng đó (ko nói phét đâu .tin hay ko thì tùy các bác .) hiện giờ ông anh đang nuôi . gà tớ bán cho dân chơi gà ở Cửa Lò sau đó ăn độ rùi đc. bán ra HN . ko bao giờ tớ bán gà mái đâu . các bác ai mà thích giao lưu thi pm số của em là 0976318432 .
Khi tôi mua ko 1 ai chung vốn
khi tôi thắng 7, 8 người xin
Trên bảng vàng 5 chữ uy nghiêm
Linh kê ko đối thủ
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Yahoo Messenger
xam kho o uot
Cuồng kê

Nhập môn: 10 Dec 2009
Trận: 2310

TrậnGửi: Tue May 18, 2010 10:19 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Độc Cô Nhạn đã viết :
coldboy3110 đã viết :
cháu cũng là thành viên mới xin chào cả nhà

Thằng em này ở dưới gầm cầu ngã tư sở nên có bãi vần gà rộng lắm,ai có dịp qua đấy mà thấy mấy con gà chạy lông nhông thì đó chính là của nó đấy
sới đó hình như bị tan rồi đang xây nhà
xam kho o uot
Cuồng kê

Nhập môn: 10 Dec 2009
Trận: 2310

TrậnGửi: Tue May 18, 2010 10:24 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xin lôi em chưa chào hỏi j.em xin được gia nhập nhà em ở tạm ngõ gốc đề minh khai
gavietthuan
Chiến kê

Nhập môn: 30 Sep 2010
Trận: 1926

TrậnGửi: Tue Oct 05, 2010 10:42 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào các bác! Em ở tận Ba Vì ( Hà Nội 2) các bác có cho tham gia không?
choilachanh
Ấu kê

Nhập môn: 16 Oct 2010
Trận: 29

TrậnGửi: Sat Oct 16, 2010 1:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

He.n Bac' Su* Beo' . 1 Ngay` Ga^n` -da^y . Em se~ Mang Ga` Qua Nha` Bac'
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
choilachanh
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Oct 16, 2010 1:36 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

G0^c' -De^` Minh Khai Cha(c' La` Ga^n` Nha` B0^' Vinh -d0' . Nha` b0^' c0' 2 c0^ c0n Gai' " Che^t' Ma` Xinh "
choilachanh
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Oct 16, 2010 1:55 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhi`n Bac' Su* Be0' Kia Bie^t' La` -Da.i Gia r0^y` . Cha(c' La` Nha` Cung~ c0' c0n Gai' -de^n' tu0^i? Ca^.p Ke^ . Le^n Mang Tuye^n? Tr0^ng' ...
choilachanh
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Oct 16, 2010 1:59 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

-Da~ Ban? Linh~ y' . Thy` k0 Phai? Chu*ng Bie^n?
choilachanh
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Oct 16, 2010 2:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em Dung : Gui Anh :
Em da nhan dc tin nhan cua anh roi . Hom nay em moi vao dc dien dan . Moi nhan tin cho anh dc . Hen Anh 11/11 . 88.25
daingan
Ấu kê

Nhập môn: 07 Oct 2010
Trận: 67

TrậnGửi: Sun Oct 17, 2010 9:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em cung bat dau choi ga duoc gan chuc nam h co con o chan trang cung kha xinh an hai do nhung o quang ngai que em ko co doi thu em muon tim mot noi xa hon de kiem ga tai giao luu lien he :0987046952 gap hung caphe
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
choilachanh
Ấu kê

TrậnGửi: Sun Oct 24, 2010 6:39 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Co lan e di an cuoi o Phu Tho . ma^y' 0^ng Chu' v0*i' ma^y' 0^ng ka^u. tre^n -d0' con` giu~ 1 gi0^ng' ga` choi. cua? da^n t0^.c meo` . Mai' b0^n? Bang cua? Ga` Noi` Phu' Tho. Ba0 gi0` VN moi' het' dc ga` noi` ... Thi` luc' -d0' cung~ ma^t' nuoc' ... He he
oanhluan1311
Ấu kê

Nhập môn: 29 Oct 2010
Trận: 1

TrậnGửi: Fri Oct 29, 2010 8:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chao ong toi cung la dan me ga nhu ong ong co the chi cho toi mot vai bai thuoc de om ga khong tui vao mang ma khong tim duoc bai nao cua nguoi bac minh ong la dan cjhoi ga nau nam vay chac ong cung co nhiu kinh nghiem vay ong co the chi giup
tha men
nguoi cung yeu ga
choilachanh
Ấu kê

TrậnGửi: Sat Oct 30, 2010 11:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

E it' tuoi? ma` : 1988 nam nay em moi co 23 cai xuan xanh thoi . 0ng noi em o Nghe An ... con ong ngoai. Thi` o dat' to? Vua Hun`g . Nhung~ bai thuoc trong dan gian thi` co nhieu lam . Theo em om bop' gi` thi` zi` cung~ ko a(n thua ba(n`g con ga` a(n co' ha^p' thu. dc ko ? Ga` cung~ nhu* nguoi` ma` anh . Giun San' nhieu` lam' . 1 bai` thuoc' v0^ cung` hu*u~ hie^.u la` ch0 ga` an loi~ cua? qua? cau ( hat cau tuoi ) chat' lam' da^y' . Nhu*ng Hieu. Nghiem.
Ga` Ye^u Ngu0*i` ...
ninhgiang
Ấu kê

Nhập môn: 06 Jan 2011
Trận: 346

TrậnGửi: Wed Jan 12, 2011 3:22 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nghe giang hồ đồn rằng bác lừng lẫy 1 phương em có vài chú gà tơ chưa va chân trận nào.có dịp em sẽ qua mong bác chỉ giáo.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Trang kế
Trang 5 trong tổng số 7 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn