Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Dự đoán kết quả XS Cần Thơ ngày 1/11/2017 – M

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
haicau444
Ấu kê

Nhập môn: 19 May 2017
Trận: 13

TrậnGửi: Tue Oct 31, 2017 10:38 pm    Tiêu đề: Dự đoán kết quả XS Cần Thơ ngày 1/11/2017 – M Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vịt là một trong những loài động vật khá quen thuộc với làng quê Việt Nam, chúng thường được nuôi theo đàn nơi hồ ao sông nước và đem lại hiệu quả kinh tế rất lớn. Không chỉ vậy thịt vịt không những là một loại thực phẩm giàu chất dinh dưỡng giúp tăng cường sức khỏe, thậm chí còn chữa được một số loại bệnh như ung nhọt, băng huyết….

Tuy nhiên đã bao giờ bạn có giấc mơ thấy mình được ăn thịt vịt không ? Nằm chiêm bao thấy thịt vịt cũng như thịt vịt sẽ truyền đạt thông điệp gì cho người mơ? Những giấc mơ tưởng chừng chỉ là vô hại nhưng đằng sau nó lại mang lại cho chúng ta có thể là điềm báo về cho một sự việc nào đó hay cũng có thể là về những con số trong khi chơi lô đề. Hãy đi tìm câu trả lời cho bạn bằng bài viết này để có thể dự đoán được kết quả KQXSMN Minh Ngọc hôm nay thứ 4 ngày 1/11/2017 chính xác nhất.

Nếu trong giấc mơ của bạn thấy thịt vịt thì điều này cho thấy năng lực của bạn không được mọi người công nhận, những gì bạn cố gắng làm tốt nhất nhưng lại bị gạt đi ngay sau đó.

Mơ thấy ai đó cho bạn thịt thịt vịt thì đây là điềm báo bạn sẽ được thừa hưởng một khối tài sản không hề nhỏ đâu nhé. Còn nếu mơ thấy mình gửi tặng ai đó một con thịt vịt thì đó là điềm báo tốt lành về chuyện tình yêu của bạn sẽ có được kết quả tốt đẹp. Tuy nhiên, nếu bạn mơ mình chỉ nghe thấy tiếng thịt vịt gáy nhưng lại không thấy con thịt vịt nào là điềm báo bạn đang được ai đó thầm mến mộ.

[CENTER]

Dự đoán kết quả XS Cần Thơ ngày 1/11/2017 – Mơ thấy ăn thịt vịt đánh số gì?[/CENTER]

Mơ thấy đôi thịt vịt đang tung tăng bơi lội cho thấy bạn đang có được một cuộc sống hôn nhân vô cùng viên mãn và bạn cũng cảm thấy bằng lòng với cuộc sống hiện tại của chính mình. Đối với những người độc thân nếu mơ thấy giấc mơ này thì sẽ sớm tìm được nửa kia của cuộc đời mình trong thời gian tới đây. Tham khảo con số kèm theo giấc mơ này cũng như theo dõi kết quả xổ số được cập nhật nhanh nhất và chính xác nhất xem có may mắn trúng giải trong ngày hôm nay cùng với các chuyên gia du doan XSMB Than Tai bạn nhé.

Mơ thấy làm thịt vịt là một giấc mơ đặc biệt báo hiệu bạn sắp có sự kiện đến với bạn, có thể là một giải thưởng, mua nhà , mua xe hoặc là cưới hỏi.

Nếu trong giấc mơ bạn mơ thấy thịt vịt đã được làm thịt sạch sẽ nhưng chưa được chế biến làm món ăn thì điều này báo hiệu rằng bạn sẽ phải cố gắng nỗ lực rất nhiều trong công việc thì mới có thể đạt được những thành công trong sự nghiệp của mình.

Ngược lại nếu trong giấc mơ bạn thấy thịt thịt vịt đã được chế biến thành những món ăn hấp dẫn thì đây sẽ là điềm báo về sự may mắn trong sự nghiệp cũng như trong chuyện tình cảm của bạn. Nếu thấy con thịt vịt chế biến còn nguyên con thì điều này báo hiệu bạn sẽ được thăng tiến trong công việc, còn nếu thấy thịt thịt vịt đã xé nhỏ thì có nghĩa là bạn sắp nhận được tin vui.

Nếu bạn mơ thấy thịt vịt bị thối thối rữa thì đây chính là lời cảnh tình cho bạn bởi có thể trong thời gian tới bạn sẽ vướng phải những chuyện tổn hại đến chính bản thân bạn. Vậy nên nếu gặp phải giấc mơ này đừng nên chủ quan mà hãy chú ý nhiều hơn trong ứng xử hàng ngày của mình.

Ngủ mơ thấy một đàn vịt đang bơi lội tung tăng hàm ý bạn sẽ có được cuộc sống hạnh phúc dài lâu và tài vận ngày càng hưng thịnh và phát triển nhiều hơn nữa. Tương tự nếu mơ thấy con thịt vịt vàng là điềm báo cực may mắn và có tương lai vô cùng rộng mở.

[CENTER]

Quay thử kết quả xổ số Cần Thơ ngày 1/11/2017[/CENTER]

Mơ thấy ngửi thấy mùi vịt nhưng không thấy xuất hiện vịt đâu ngụ ý bạn đang nhận sự giúp đỡ từ những người thân, chính vì vậy hãy nhân cơ hội này để thể hiện hết khả năng của mình để có được thành công cho bản thân cũng như tạo dựng hình ảnh của mình trong mắt họ nhé.

Mơ thấy một đàn vịt giời thì đây là giấc mơ xấu cho thấy một người rất quan trọng đối với bạn sẽ rời bỏ bạn để đi đến nơi nào đó thật xa và điều đó sẽ khiến bạn cảm thấy hụt hấng và buồn bã trong thời gian dài.

Mơ thấy ai đó đang ăn thịt vịt một cách rất ngon lành được coi như một lời cảnh báo bạn cần chú ý đến những nguy cơ tiềm ẩn trong cuộc sống của mình bởi những rắc rối xảy ra không đáng có xảy đến với mình trong tương lai.

Mơ thấy có ai đó đang cắt tiết làm thịt con vịt là điềm báo bạn sắp có tin vui trong vận trình tài lộc, còn đối với những người mang thai nếu mơ thấy giấc mơ này thì sẽ được mẹ tròn con vuông, con cái khỏe mạnh.

Bật mí thêm về giấc mơ liên quan đến thịt vịt đánh số gì :

Mơ thấy thịt vịt con đánh sô số 11 – 80

Mơ thấy đĩa thịt vịt sống đánh số 78 – 99

Mơ thấy vịt bị thối rữa đánh số 50 – 76

Mơ thấy ai đó ăn thịt vịt đánh số 10 – 77

Trên đây là chi tiết về giấc mơ thấy thịt vịt và những gợi ý và con số cho bạn đọc tham khảo. Ngoài ra các bạn cũng có thể cập nhật dự đoán cũng như kết quả của du doan KQXSMN hom nay XS Cần Thơ – XS Đồng Nai – XS Sóc Trăng hôm nay thứ 4 ngày 1/11/2017 quay thưởng trong ngày tại địa chỉ xsmn.me nhé. Chúc các bạn thành công với sự lựa chọn của mình.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn