Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Dự đoán kết quả XS Cần Thơ ngày 25/10/2017 – M

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
haicau444
Ấu kê

Nhập môn: 19 May 2017
Trận: 14

TrậnGửi: Tue Oct 24, 2017 10:56 pm    Tiêu đề: Dự đoán kết quả XS Cần Thơ ngày 25/10/2017 – M Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chắc hẳn kiến là một loài không còn xa lạ đối với cuộc sống của chúng ta đúng không nào và cả khi nó len lỏi vào những giấc mơ của ai đó cũng sẽ mang lại những điều bất ngờ cho chính chủ nhân giấc mơ. Nhưng có rất nhiều hình ảnh, sự vật sự việc liên quan đến con vật này được diễn ra kèm theo những giải mã thú vị đằng sau nó và những cả những con số may mắn kèm theo. Vậy thì hãy theo dõi bài viết dưới đây được các chuyên gia dự đoán ket qua XSMN Minh Ngoc bật mí nhé.

Kiến là một loại côn trùng thuộc bộ cánh màng, có tính xã hội cao và có khả năng sống thành tập đoàn lớn lên đến hàng triệu con. Thêm vào đó những chú kiến còn được coi là hình tượng mẫu mực về sự chăm chỉ, ý chí kiên cường của mình. Khác với bề ngoài vô cùng nhỏ bé của mình kiến mang đến cho con người chúng ta những bài học vô cùng quý giá.

Chẳng hạn như đó là sự tỉ mỉ khác với những loài động vật khác chúng làm việc cật lực không ngừng nghỉ để có lượng thức ăn dự trữ cho cả mùa đông. Hay chẳng may gặp phải một chướng ngại vật nào đó thay vì bỏ lại mồi nặng trên lưng một chú kiến sẽ cố gắng tìm đường khác để về với tổ của mình mà không bỏ cuộc giữa đường.

[CENTER]

Dự đoán kết quả XS Cần Thơ ngày 25/10/2017 – Mơ thấy kiến đánh số gì?[/CENTER]

Ngủ mơ thấy kiến xuất hiện trong giấc mơ của mình thì điều này cho thấy bạn cần cố gắng nỗ lực nhiều hơn để hoàn thành những mục tiêu mà mình hướng tới. Đừng vì một chút khó khăn mà bỏ cuộc giữa đường dẫu có thể thất bại sẽ đến với bạn nhưng những bài học đằng sau nó sẽ giúp bạn trở nên mạnh mẽ hơn rất nhiều. Và cũng đừng quên rằng cho dù bạn ai ai, sống trong hoàn cảnh nào thậm chí là một người cực kì tầm thường nhưng hãy sống như những chú kiến không bao giờ ngừng nỗ lực cố gắng bởi thành công chỉ đến với những người chăm chỉ và nhận thức được những việc mình đang làm.

Nếu bạn có nằm mơ thấy một đàn kiến ở trước cửa nhà mà nó lại không bò vào trong nhà là dấu hiệu cho biết những điều tốt lành sắp đến với bạn. Và biết đâu điều này còn có thể giúp bạn gặp may mắn khi chơi xổ số, chần chừ gì mà không tham gia ngay với những con số may mắn kèm theo giấc mơ này để có thể dự đoán XSMN, dự đoán XSMT và cả dự đoán KQXSMB Thần Tài hôm nay một cách chính xác nhất.

Nếu nằm mơ thấy có con kiến bò đầy nhà thường là điềm được tài lộc cũng như sự thịnh vượng sắp đến với bạn. Và đây cũng chính là lời nhắc nhở bạn hãy nên chú ý kĩ lưỡng kể cả những vấn đề tưởng chừng như là nhỏ nhất trước khi mình bắt tay làm những việc quan trọng để nhận được kết quả như mong đợi nhất

Nằm mơ thấy đàn kiến đang bu quanh mình khiến bạn rất khó chịu nhưng theo giải mã của giấc mơ có nghĩa là bạn sắp nhận được một khỏan thù lao khá lớn. Còn nằm mơ thấy kiến bò trên các đĩa thức ăn đây là điềm báo về sự tốt lành và hạnh phúc cho bạn cùng những người thân thiết trong gia đình.

Nếu bạn có nằm mơ thấy mình đang đi bắt kiến ý muốn chỉ cho bạn thấy rằng bạn đang không hài lòng về cuộc sống ở thực tại. Bạn luôn muốn mình trở thành một người tỏa sáng và tài năng để có nhiều người kính phục.

[CENTER]

Quay thử XS Cần Thơ thứ 4 ngày 25/10/2017[/CENTER]

Giấc mơ thấy kiến bò trên bàn làm việc đây chính là điềm báo về sự nghiệp mà bạn đang theo đuổi sắp có sự thành công, dù giai đoạn nào khi bắt đầu sẽ gặp nhiều khó khăn nhưng nếu bạn đang dũng cảm đương đầu, hãy cố gắng hết sức thì mọi việc sẽ được như ý muốn của chính bạn.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang bị kiến cắn sưng hết cả người thì bạn hãy nên cẩn thận bởi có thể đang có một ai đó đang có ý định phá hoại công việc hiện tại của bạn. Nếu bạn nằm mơ thấy đàn kiến làm tổ trong nhà mình thì nên quan tâm tới chính bản thân mình cũng như những người thân xung quanh hơn nữa, đặc biệt là trong vấn đề về sức khỏe.Ngoài ra cần đặc biệt chú ý với giấc mơ thấy kiến làm tổ trên giường mình mà điềm báo bạn sẽ bị bệnh khá nghiêm trọng.

Ngủ mơ thấy bạn dẫm chân vào một tổ kiến khiến chúng chạy toán loạn ngụ ý sắp có một chuyện gì đó hay những tình huống trong cuộc sống sẽ khiến bạn vướng phải những áp lực cũng như sự căng thẳng. Hãy chuẩn bị tinh thần trước khi nó xảy ra để có cách giải quyết hợp lí nhất.

Giải mã giấc mơ thấy kiến đánh số gì:

Mơ thấy kiến đánh số: 29 – 92

Mơ thấy bị kiến đốt đánh số: 14 – 36

Mơ thấy tổ kiến lửa đánh số : 74 – 99

Mơ thấy kiến tha mồi đánh số: 25 – 33

Mơ thấy kiến làm tổ đánh số: 44 - 63

Mong rằng bài viết này mang lại cho bạn những lời giải đáp mà bạn đang băn khoăn cũng như thắc mắc của bạn về giấc mơ này . Đừng quên theo dõi những thông tin mới nhất về du doan KQXSMN hom nay thứ 4 ngày 25/10/2017 trên trang web xsmn.me của chúng tôi để có những sự lựa chọn đúng đắn nhất bạn nhé!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn