Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Cách đăng hình và sử dụng diễn đàn
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Thanhphan90
Ấu kê

Nhập môn: 29 Mar 2017
Trận: 1

TrậnGửi: Thu Mar 30, 2017 11:55 am    Tiêu đề: Xem màu mạng gà Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhờ các bác chỉ dạy thêm
Mình có 1 con gà, mà mình là người chơi theo màu mạng. Nhưng mình không biết gà của mình thuộc về màu và mạng gì?
Mọi người thường gọi gà của mình là gà chuối đen, nhưng dưới bụng có nhiều lông trắng bông, trên cổ và đuôi cũng có vài lông trắng. Như vậy mình không biết gà thuộc mạng gì
Rất mong các bác chỉ giáo thêm. Mình trân thành cảm ơn nhiều lắm!
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
ngay xua
Ấu kê

Nhập môn: 17 Apr 2017
Trận: 4

TrậnGửi: Mon Apr 17, 2017 6:45 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các bác ơi gà em bị thủng diều 2 tuần em khâu lại rồi nhưng cứ bị đứt chỉ h phải làm sao ạ :((
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ngay xua
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Apr 17, 2017 6:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Các bác ơi gà em bị thủng diều 2 tuần em khâu lại rồi nhưng cứ bị đứt chỉ h phải làm sao ạ :((
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
ngay xua
Ấu kê

TrậnGửi: Mon Apr 17, 2017 6:56 pm    Tiêu đề: chữa gà thủng diều Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Gà bị thủng diều e khâu lại nhưng 2 tuần không khỏi vẫn rách h làm thế nào mog các sư kê giúp e với :(( Crying or Very sad
hinhanhdepmoi
Ấu kê

Nhập môn: 20 Jul 2017
Trận: 1

TrậnGửi: Thu Jul 20, 2017 9:08 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chào cả nhà, em thành viên mới ợ
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn