Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

CÁCH LÀM ĂN CỦA NGUYỄN DŨNG.... NICK FACE NGUYỄN D
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
litnike
Ấu kê

Nhập môn: 08 Aug 2012
Trận: 56

TrậnGửi: Fri Jul 24, 2015 7:43 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

không biết cái 4tr9 đó ở đâu ra
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger MSN Messenger
ga chuoi xanh
Ấu kê

Nhập môn: 12 Mar 2009
Trận: 676

TrậnGửi: Sat Aug 15, 2015 9:09 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chuyện gà trên mạng là vậy đó bạn. mình có thât cung không ai tin. mà minh có dối thi lại co nguoi nghe nên tốt nhất là thích thì chơi còn không thi đừng nói tới
ThaiBinh_VietNam
Ấu kê

Nhập môn: 08 Aug 2015
Trận: 300

TrậnGửi: Sat Aug 15, 2015 11:24 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Sao ko tính nếu tôi nuôi gà mái thay vì nuôi 3 con kia thì nó đẻ ra rồi ấp nở ra con, bán đi láy tiền cho vay lãi cao thì còn thêm nhiều tiền nữa.
Đúng là cụ khốt
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
tibo271
Ấu kê

Nhập môn: 22 Jul 2015
Trận: 53

TrậnGửi: Sat Aug 15, 2015 1:03 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

dự là 3 con gà kia nếu ko bị bẽ cổ thì có thể kiếm về cho chủ gà vài tỉ. Theo mình thì anh bán gà phải đền thiệt hại lai cho người mua gà hơn 1 tỉ
Nguyễn Dũng
HKM

Nhập môn: 14 Dec 2011
Trận: 829

TrậnGửi: Sun Mar 27, 2016 1:50 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hơn năm rồi mới quay lại ganoi, xin chào cả nhà!
Chuyện quá củ rồi nhưng cũng phải nói một lời!
Từ trước giờ mình chơi gà hay buôn bán đều thật tâm, coi những người giao lưu gà với mình là những người bạn! Nhưng đôi khi có nhiều vấn đề nhất thời chưa thông, những suy nghĩ nhất thời nông cạn làm cho việc bé xé ra to, mâu thuẫn phát sinh. Tiện đây xin gởi lời tri ân đến những anh em đã luôn tin tưởng mình, ủng hộ và an ủi mình! Tri ân đến những người phản mình vì nhờ đó mình có thêm kinh nghiệm sống và thật sự trong tâm mình nhẹ như không! Hy vọng sau này họ sẽ sống tốt! Cuối cùng là gởi lời xin lỗi tới vài anh em gặp vấn đề trong giao dịch buôn bán với mình, công việc không phải lúc nào cũng suôn, đôi khi xảy ra nhiều vấn đề mình không ngờ đến! Đúng đúng sai sai nan giải! Nếu có dịp hy vọng sẽ được khao anh em một chầu xoá hết hiềm khích!
Hiện tại mình đã đạt đến cảnh giới bất bại rồi! Vì không đá gà nữa thì sao bại Very Happy cũng không còn ở Việt Nam nữa. Giờ khi nào nhớ nhớ thì lên web giao lưu với anh em đỡ ghiền thôi!
viettran
Chiến kê

Nhập môn: 20 Jan 2005
Trận: 1246

TrậnGửi: Sat Apr 02, 2016 4:42 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

den nuoc nao roi mr dung nguyen?
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Nguyễn Dũng
HKM

Nhập môn: 14 Dec 2011
Trận: 829

TrậnGửi: Mon Apr 11, 2016 10:08 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Dũng đang bên Mỹ anh Viettran! Vui được anh hỏi thăm!
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Trường Phạm Công Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn