Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Sổ Đen
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
maybien
Ấu kê

Nhập môn: 14 Aug 2012
Trận: 64

TrậnGửi: Wed Jul 24, 2013 10:52 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Luat la Luat . Khong nen co Le.!!
Lay chua. Dung de ten con troi dat vao day.
Du sao doi con van con rat thich vao xem DD GANOI.COM.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
siphan
Chiến kê

Nhập môn: 04 Mar 2012
Trận: 1115

TrậnGửi: Wed Jul 24, 2013 12:05 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

maybien đã viết :
Luat la Luat . Khong nen co Le.!!
Lay chua. Dung de ten con troi dat vao day.
Du sao doi con van con rat thich vao xem DD GANOI.COM.
Nếu bạn tiếp tục viết bài ko dấu có thể ngày đẹp trời nào đó tên bạn sẽ trôi dạt vào đây đấy Very Happy laughing laughing laughing chao

HÃY SỐNG NHƯ ĐỜI SÔNG
ĐỂ BIẾT YÊU NGUỒN CỘI
HÃY SỐNG NHƯ ĐỜI NÚI
VƯƠN TỚI NHỮNG TẦM CAO...
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
luc tran
Ấu kê

Nhập môn: 13 Nov 2012
Trận: 999

TrậnGửi: Wed Jul 24, 2013 6:19 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xiendao_ds đã viết :
Thiện Bảo Lộc đã viết :
Xin cảm ơn các mod đã ưu ái, vi phạm nội quy thì cần xử phạt như nhau, cá nhân TBL không ý kiến và mong ban quản trị tiếp tục phát huy.

Chúc mừng Bác đã được ra tù...chắc là những Bác còn lại cũng được ra tù hết rồi drink drink chao

Nghe ớn quá! Very Happy
maybien
Ấu kê

Nhập môn: 14 Aug 2012
Trận: 64

TrậnGửi: Thu Jul 25, 2013 8:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

maybien đã viết :
Nếu bạn tiếp tục viết bài ko dấu có thể ngày đẹp trời nào đó tên bạn sẽ trôi dạt vào đây đấy Very Happy laughing laughing laughing chao

Oh. Xin loi ban va moi nguoi. Vi cong cu ko ho tro tieng Viet nen moi thieu dau. Hihi
co gang tau cho dc cai phuong tien du chuc nang nhung ga que benh dich qua ban oi.
siphan
Chiến kê

Nhập môn: 04 Mar 2012
Trận: 1115

TrậnGửi: Thu Jul 25, 2013 9:15 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

maybien đã viết :
maybien đã viết :

Oh. Xin loi ban va moi nguoi. Vi cong cu ko ho tro tieng Viet nen moi thieu dau. Hihi
co gang tau cho dc cai phuong tien du chuc nang nhung ga que benh dich qua ban oi.
Chỉ cần con iPhone 3GS giá tầm 2tr là viết dấu vô tư lại vào mạng mọi lúc mọi nơi ban àh. Very Happy drink drink chao

HÃY SỐNG NHƯ ĐỜI SÔNG
ĐỂ BIẾT YÊU NGUỒN CỘI
HÃY SỐNG NHƯ ĐỜI NÚI
VƯƠN TỚI NHỮNG TẦM CAO...
Mắt Xếch
Ấu kê

Nhập môn: 11 Jan 2012
Trận: 60

TrậnGửi: Mon Jul 29, 2013 11:57 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

luc tran đã viết :
xiendao_ds đã viết :
Thiện Bảo Lộc đã viết :
Xin cảm ơn các mod đã ưu ái, vi phạm nội quy thì cần xử phạt như nhau, cá nhân TBL không ý kiến và mong ban quản trị tiếp tục phát huy.

Chúc mừng Bác đã được ra tù...chắc là những Bác còn lại cũng được ra tù hết rồi drink drink chao

Nghe ớn quá! Very Happy

Hiiiiii Very Happy laughing Sao các BÁc được ra tù rồi mà tên tuổi vẫn còn lưu lại trong tù nhỉ praying ?
Bác Cai ngục ơi nhân dịp quốc khánh 2/9 này đặc xá cho các tội phạm đi thôi Ạ Razz drink

Mặt dầy Mắt xếch đếch sợ ai
Thiện Bảo Lộc
Ấu kê

Nhập môn: 07 Dec 2012
Trận: 381

TrậnGửi: Mon Aug 05, 2013 10:12 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

xiendao_ds đã viết :
luc tran đã viết :
xiendao_ds đã viết :
Thiện Bảo Lộc đã viết :

Nghe ớn quá! Very Happy

Hiiiiii Very Happy laughing Sao các BÁc được ra tù rồi mà tên tuổi vẫn còn lưu lại trong tù nhỉ praying ?
Bác Cai ngục ơi nhân dịp quốc khánh 2/9 này đặc xá cho các tội phạm đi thôi Ạ Razz drink

Tại trong tù mấy bác cai ngục bị đầu độc hết rùi đó bác ơi, mỗi bác ẵm 1 con gà và 1 chai ruọu 45 độ, nên nhân lúc nửa đêm tụi em lẻn ra ngoài và không quên tẩn cho mấy bác ý thêm 1 chai nữa cho chắc ăn he he.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn