Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Cháu bé cần được giúp đỡ (Cập nhật) !
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Quỹ Từ Thiện
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Ac Ho Bao
Độc kê

Nhập môn: 08 Jul 2011
Trận: 4339

TrậnGửi: Tue Jul 19, 2011 9:13 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em nghĩ làm từ thiện cũng phải có tiêu chí dựa trên tiêu chí đó để làm thì không phải áy náy gì nhiều, quỹ thì hạn chế mà lòng người thì vô cùng, em nghĩ nên quan tâm đầu tiên tới những trường hợp khó khăn của người thân anh em trong hội, sau đó mới tới những trường hợp đặc biệt khó khăn ở bên ngoài, như thế ý nghĩa hơn, hội chúng ta là hội gà nòi nên chăm lo cho anh em trong hội trước tiên là chính đáng
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
Hoang_Vinh Phuc
Ấu kê

Nhập môn: 15 Apr 2010
Trận: 731

TrậnGửi: Thu Aug 04, 2011 11:40 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ac Ho Bao đã viết :
em nghĩ làm từ thiện cũng phải có tiêu chí dựa trên tiêu chí đó để làm thì không phải áy náy gì nhiều, quỹ thì hạn chế mà lòng người thì vô cùng, em nghĩ nên quan tâm đầu tiên tới những trường hợp khó khăn của người thân anh em trong hội, sau đó mới tới những trường hợp đặc biệt khó khăn ở bên ngoài, như thế ý nghĩa hơn, hội chúng ta là hội gà nòi nên chăm lo cho anh em trong hội trước tiên là chính đáng

Bạn nói rất có lý, lo cho mình trước rồi mới lo được cho người khác drink drink drink
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

Nhập môn: 24 Mar 2011
Trận: 2027

TrậnGửi: Sat Aug 06, 2011 4:28 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
minh ga đã viết :
Các bác cho em tham gia quỹ từ thiện của hội với, hiện tại em vẫn chưa biết thể lệ đóng góp như thế nào, đóng ở đâu mong các bác chỉ giáo.

Bạn có thể gửi theo địa chỉ này , đóng góp ủng hộ là tuỳ tâm bạn à.
Địa chỉ gửi tiền đóng góp cho quĩ từ thiện ở Việt nam ;
Phùng hoài Ngọc , số 10 ngõ 514 , đường thuỵ khuê , phường bưởi , quận tây hồ , Hà Nội .
Hoặc số tài khoản vietcombank HN ;Bùi thị Bình 0491000197574
Số điện thoại : 0982347686

Mình lâu nay vào diễn đàn hầu như chỉ tham gia góp ý mấy topics về gà zịt mà kô để ý đến những cảnh thương tâm này... Ở VN tình trạng thương tâm xãy ra rất nhiều. Mình và gđ thường hay quyên góp tiền vào những Chùa ở thành phố Huế, giao phó lại cho CHỦ TRÌ-CHÙA xử lý hộ.
Hôm nay nhờ Bác Ngọc Gà cho mình góp 1T làm việc thiện.... tuỳ bác dùng số tiền này làm việc thiện gì cũng được, mình kô có ý kiến....
Bác cho mình 2hôm để nhờ người nhà ở VN gởi tiền vào tài khoản nhé...
Có fải gởi vào tên và số tài khoản trên kô???
Tài khoản vietcombank HN: tên người nhận là: Bùi Thị Bình.. số tài khoản 0491000197574.. số đt: 0982347686.
Ngoc_ga
HGNVN

Nhập môn: 23 Dec 2004
Trận: 5395

TrậnGửi: Sun Aug 07, 2011 5:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Vâng đúng rồi đó bác Tư.Khi nào nhận được em sẽ thông báo trên này và up date vào danh sách thành viên góp quĩ từ thiện. Cảm ơn lòng hảo tâm của bác nhé.
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Sun Aug 07, 2011 5:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
Vâng đúng rồi đó bác Tư.Khi nào nhận được em sẽ thông báo trên này và up date vào danh sách thành viên góp quĩ từ thiện. Cảm ơn lòng hảo tâm của bác nhé.

Vâng, kô có gì bác...
minhdon
Thần kê

Nhập môn: 19 Apr 2004
Trận: 9534

TrậnGửi: Sun Aug 07, 2011 7:24 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

NhatTongNhiThe đã viết :
Ngoc_ga đã viết :

Vâng, kô có gì bác...

- anh TVK chuyến này cầm cả bao tiền vào ĐGL tha hồ dẹp loạn nhé . anh em VK mỗi khi muốn đóng góp từ thiện thì nó phiền phức người này người kia là vậy đấy drink
DỤ EM RA PHỐ NẰM GƯỜNG HOTEL
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Mon Aug 08, 2011 12:17 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

minhdon đã viết :
NhatTongNhiThe đã viết :
Ngoc_ga đã viết :

Vâng, kô có gì bác...

- anh TVK chuyến này cầm cả bao tiền vào ĐGL tha hồ dẹp loạn nhé . anh em VK mỗi khi muốn đóng góp từ thiện thì nó phiền phức người này người kia là vậy đấy drink

-Mình ở tuốt bên Mỹ làm gì mà cầm nổi bao tiền như bác nói, tội cho TVK wá... drink
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Aug 09, 2011 6:27 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình lâu nay vào diễn đàn hầu như chỉ tham gia góp ý mấy topics về gà zịt mà kô để ý đến những cảnh thương tâm này... Ở VN tình trạng thương tâm xãy ra rất nhiều. Mình và gđ thường hay quyên góp tiền vào những Chùa ở thành phố Huế, giao phó lại cho CHỦ TRÌ-CHÙA xử lý hộ.
Hôm nay nhờ Bác Ngọc Gà cho mình góp 1T làm việc thiện.... tuỳ bác dùng số tiền này làm việc thiện gì cũng được, mình kô có ý kiến....
Bác cho mình 2hôm để nhờ người nhà ở VN gởi tiền vào tài khoản nhé...
b. 1T là của bác ThichChoiGa nhờ TVK gởi hộ.
c. Trong 2T này::: 1T làm việc thiện, còn 1T ủng hộ cho anhem phóng viên $ CAFÊ + THUỐC LÁ... Cám ơn nha.
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Tue Aug 09, 2011 1:09 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Thanks bác Tư và bác thichchoiga nhiều nhé... Very Happy
Em đã nhận được 1triệu của bác Tư rồi.
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Tue Aug 16, 2011 9:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
Thanks bác Tư và bác thichchoiga nhiều nhé... Very Happy
Em đã nhận được 1triệu của bác Tư rồi.

-Hôm qua thằng em đã gởi 1T cho bác Ngọc rồi, chắc bác Ngọc đã nhận được... số tiền này là của bác ThoiChoiGa nhờ gởi dùm...
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Wed Aug 17, 2011 11:54 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em Đã nhận được 1 triệu bác thichchoiga gửi cho anh em phóng viên rồi ạ, cảm ơn bác và bác Tuvietkieu nhiều nhé..
NhatTongNhiThe
Cuồng kê

TrậnGửi: Wed Aug 17, 2011 1:10 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
Em Đã nhận được 1 triệu bác thichchoiga gửi cho anh em phóng viên rồi ạ, cảm ơn bác và bác Tuvietkieu nhiều nhé..

kenvin007
Chiến kê

Nhập môn: 17 Aug 2011
Trận: 1241

TrậnGửi: Thu Sep 01, 2011 10:29 pm    Tiêu đề: từ thiện Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em đề nghị anh ngọc tổ chức một buổi off cho a e gặp nhau rùi làm từ thiện. tùy tâm, ai có nhiều góp nhìu, có ít góp ít, ko có thì góp công
gachuoi_khoaichau85
Qủy kê

Nhập môn: 07 Apr 2011
Trận: 5501

TrậnGửi: Fri Nov 04, 2011 4:52 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

em ủng hộ bàng thẻ cào diện thoại dược hox em ko có diều kiện di tới chỗ bác
em cào thẻ lạp cho bác nào rùi bác dó trả tiền giúp em
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
huybinnô
Cuồng kê

Nhập môn: 15 Jan 2012
Trận: 2691

TrậnGửi: Fri Apr 06, 2012 4:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

up
huybinnô
Cuồng kê

Nhập môn: 15 Jan 2012
Trận: 2691

TrậnGửi: Fri Apr 06, 2012 4:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

up
meganoi08
Chiến kê

Nhập môn: 06 Nov 2011
Trận: 1645

TrậnGửi: Thu Apr 19, 2012 12:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

huybinnô đã viết :
up
điên vì up laughing
_dc3_
Ấu kê

Nhập môn: 01 May 2011
Trận: 752

TrậnGửi: Tue Jul 30, 2013 5:01 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

doc muon roi nuoc mat,..

Đúc mái- nghệ thuật cao nhất của gà chọi.....
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Quỹ Từ Thiện Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2
Trang 2 trong tổng số 2 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn