Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Không nhận được thư sau khi đăng ký

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
Độc Cô Cầu Hòa
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 4839

TrậnGửi: Sun Sep 27, 2009 6:40 am    Tiêu đề: Không nhận được thư sau khi đăng ký Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nếu các bạn không nhận được thư để kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký thì hãy xem lại hộp thư Spam box. Yahoo và Gmail có thể sẽ gởi thư vào hộp Spam.

Lưu Ý:

Các bạn nếu dùng yahoo mail thì hãy tạo phiên bản Yahoo USA chứ đừng dùng phiên bản Yahoo Việt Nam. Nếu dùng phiên bản Yahoo Việt Nam thì sẽ không đăng ký được vì thư kích hoạt của diễn đàn không gởi tới được hộp thư ở phiên bản Yahoo Việt Nam.

Khi tạo tài khoản Yahoo USA thì họ sẽ hỏi Country thì chọn United States
Postal Code thì để 92626

Được sửa bởi Độc Cô Cầu Hòa ngày Sat Oct 06, 2012 1:25 pm; sửa lần 2.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
nguyentri
Ấu kê

Nhập môn: 05 Nov 2010
Trận: 1

TrậnGửi: Fri Nov 05, 2010 2:01 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

các bạn chỉ giúp tôi cách gửi hình lên diễn đàn với. Thanks all[img][/img]
ga ao
Ấu kê

Nhập môn: 02 Apr 2010
Trận: 28

TrậnGửi: Mon Nov 15, 2010 9:32 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tôi đăng kí rất nhiều lần nhưng chẳng thấy có thư trả lời, ko làm sao kích hoạt được, mong các bác chỉ dùm.Chứ mỗi lần đăng kí chỉ được dùng một hòm thư mà những cái nick ưng ý thì cứ ko kích hoạt được rồi mất.Tiếc đứt ruột.Và tôi muốn hỏi thêm là làm thế nào để kích hoạt lại nick đã đăng kí mà ko có thư trả lời các bác nhé. Chúc trang web của chúng ta càng ngày càng lớn mạnh! drink
Độc Cô Cầu Hòa
HGNVN

Nhập môn: 18 Jun 2005
Trận: 4839

TrậnGửi: Sun Dec 05, 2010 11:46 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lưu Ý:

Các bạn nếu dùng yahoo mail thì hãy tạo phiên bản Yahoo USA chứ đừng dùng phiên bản Yahoo Việt Nam. Nếu dùng phiên bản Yahoo Việt Nam thì sẽ không đăng ký được vì thư kích hoạt của diễn đàn không gởi tới được hộp thư ở phiên bản Yahoo Việt Nam.

Khi tạo tài khoản Yahoo USA thì họ sẽ hỏi Country thì chọn United States
Postal Code thì để 92626

-------------
Đt 714-299-8828
https://www.facebook.com/ganoidotcom
thquangvn85
Ấu kê

Nhập môn: 31 Jul 2009
Trận: 87

TrậnGửi: Sat Jul 09, 2011 10:33 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào bác.
Em có lập 1
Acc : SiBo
Mail : thquangvn80@yahoo.com
Lúc đăng ký acc SiBo thi yahoo đã bi khóa do để lâu ko online...
Em đã kích hoạt Mail trở lại.
Vấn đề rắt rối bây h là<t>...
Kính mong bác giúp đỡ,gửi lại link kích hoạt vào địa chỉ Mail thquangvn80@yahoo.com dùm em.
Trong thời gian chờ đợi xem xét giải quyết...em xin chân thành cảm ơn.
thquangvn85
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
nhatxamkho
Ấu kê

Nhập môn: 16 Jan 2013
Trận: 3

TrậnGửi: Thu Apr 04, 2013 7:33 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Chào anh,
Anh cho em hỏi trong yahoo báo là em có message trong ganoi.com nhưng khi em vào diễn đàn check thì không có mail nào cả. Em bị như thế này 2 lần rồi. Nhờ bác chỉ giùm. Cám ơn bác
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger
chienkevanlanh
Ấu kê

Nhập môn: 13 Apr 2013
Trận: 1

TrậnGửi: Sun Apr 21, 2013 10:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Lưu Ý Làng Gà Nòi cấm sử dụng các loại cựa có tẩm độc như phá phách, dâm ô, thô tục, xuyên tạc, mạ lị, hiềm khích, doạ nạt, hỗn xược, bài xích tôn giáo và chính trị.
aqua
Ấu kê

Nhập môn: 26 Apr 2013
Trận: 3

TrậnGửi: Fri Apr 26, 2013 4:49 pm    Tiêu đề: không nhận email sau khi thay đổi profile Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

mình cũng không vào được nick cũ sau khi thay đổi thông tin email trong profile, nên phải lặp nick mới, gửi email cầu cứu ganoico@gmail.com nhưng không thấy trả lời,chắc là email tự động.
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Phòng Thông Tin Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn