Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Ra mắt Shop Hậu Gà chuyên gà chọi, chim cảnh và

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
ShopHauga
Ấu kê

Nhập môn: 17 Jan 2013
Trận: 2

TrậnGửi: Fri Jan 18, 2013 2:41 pm    Tiêu đề: Ra mắt Shop Hậu Gà chuyên gà chọi, chim cảnh và Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Xin chào các bạn! với niềm ham mê Gà chọi và chim cảnh, mình quyết định mở 1 cửa hàng nhỏ tại 68C đường 32- Cầu Diễn để phục vụ thú chơi và cũng là để anh em có cùng sở thích có địa chỉ quen thuộc để giao lưu sinh hoạt và chia sẻ kinh nghiệm. Cửa hàng có tên: Hậu- Shop- Gà chọi, Chim cảnh
Cửa hàng mình chuyên:
- bán các loại thuốc Thái Lan, thuốc chữa bệnh cho gà chiến, các loại chim cảnh ( vành khuyên, chào mào, chích chòe, họa mi...), các loại cám chim, linh phụ kiện cho chim cảnh, gà chọi. Hàng đã được lựa chọn chuẩn, kỹ.
- Nhận chăm, chữa gà chiến,chim cảnh...
- Có phục vụ cafe, trà cho các anh em đến giao lưu.
Với mong muốn được đông đảo anh em biết đến, là nơi để anh em vui chơi, giao lưu và chia sẻ. Rất mong các anh em ủng hộ và ghé thăm Shop Hậu Gà.
Trân trọng![/i]
TIA-VUONG
Hung kê

Nhập môn: 29 Jan 2008
Trận: 3098

TrậnGửi: Fri Jan 18, 2013 2:51 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

bác nên chụp anh và đăng cùng vào bài viết sẽ sinh động và sẽ hiệu quả hơn.chúc bác thành công drink drink drink chao
DT:0984.951.128
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Website của thành viên này
ShopHauga
Ấu kê

Nhập môn: 17 Jan 2013
Trận: 2

TrậnGửi: Fri Jan 18, 2013 2:59 pm    Tiêu đề: Xin cảm ơn bác TIA_VUONG Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Tham gia diễn đàn lâu, theo dõi anh em thông tin trao đổi nhưng em vẫn thiếu kinh nghiệm về đăng tin ảnh, em đang học hỏi dần để có thể vừa chia sẻ, vừa đăng hình để anh em nắm bắt và giao lưu.
Xin cảm ơn bác đã góp ý! Razz
haileutranh
Qủy kê

Nhập môn: 16 Jan 2012
Trận: 6558

TrậnGửi: Sat Jan 19, 2013 12:11 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ở đâu vậy bạn?Cho biết rõ ràng địa chỉ đi bạn!!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
nguyen phuc tri
Ấu kê

Nhập môn: 12 Oct 2010
Trận: 435

TrậnGửi: Tue Jan 22, 2013 1:38 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

haileutranh đã viết :
Ở đâu vậy bạn?Cho biết rõ ràng địa chỉ đi bạn!!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

1 cửa hàng nhỏ tại 68C đường 32- Cầu Diễn - Hà Nội.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email Website của thành viên này Địa chỉ AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Câu Lạc Bộ Giao Lưu Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn