Làng Gà Nòi Làng Gà Nòi
Giống gà rất đỗi anh hùng
Cũng gồm năm đức cũng thông trăm tài.

Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Thành viênThành viên   NhómNhóm  {Rừng Gà}Rừng Gà   Đăng kýĐăng ký 
 Lý lịchLý lịch   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng NhậpĐăng Nhập 

{International forum} {Asil Forum}

Nhờ anh em giúp đỡ
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Quỹ Từ Thiện
Xem chủ đề cũ hơn :: Xem chủ đề mới hơn  
Tác giả Thông điệp
1quachoi9
Hung kê

Nhập môn: 22 Sep 2011
Trận: 3832

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 11:03 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Hi a ngoc. Hom kia e có gọi a nói a đưa tài khoản để e chuyển tiền vô ko biết a nhận đc chưa
quehuongxuthanh
Ấu kê

Nhập môn: 09 Mar 2012
Trận: 253

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 1:19 pm    Tiêu đề: ola Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1quachoi9 đã viết :
Hi a ngoc. Hom kia e có gọi a nói a đưa tài khoản để e chuyển tiền vô ko biết a nhận đc chưa

sao câu hỏi hay thế , có nhiều anh em chuyển tiền không biết đã đến chưa. tôi cũng vậy nè.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn
Ngoc_ga
HGNVN

Nhập môn: 23 Dec 2004
Trận: 5395

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 1:30 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1quachoi9 đã viết :

Anh cũng không biết nữa, em chuyển bao nhiêu vậy để anh còn biết , Thanks em nhiều nhé.
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 1:31 pm    Tiêu đề: Re: ola Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

quehuongxuthanh đã viết :
1quachoi9 đã viết :

sao câu hỏi hay thế , có nhiều anh em chuyển tiền không biết đã đến chưa. tôi cũng vậy nè.

Bạn báo dùm cho mình bạn chuyển bao nhiêu nhé , cảm ơn bạn nhiều.
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 1:34 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

nếu số tiền mà anh em chuyển đến mà không báo cho mình , mình không biết nên không cập nhật ở trên , những số tiền đó xin phép các bạn mình sẽ chuyển vào quĩ từ thiện của ganoi nhé.
vuongvuong
Ấu kê

Nhập môn: 14 Aug 2009
Trận: 462

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 4:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

thế ko biết của e đã đưa đến tận tay cho a hùng chưa a ạ,vì nó ko đáng bao nhiêu cả a à,nhưng nghe a nói là chiều thứ 4 a đưa đến cho a hùng nên e mới vội vội vàng vàng đi gửi cho a nhờ a giúp dùm e đó,chứ mà để vào quĩ thì lúc đó nó lại ko có ý nghĩa tức thời nữa,
E ko có ý gì cả,có gì ko đúng mong a bỏ qua
1quachoi9
Hung kê

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 7:47 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

E goi 1tr. Cach day 2 ngày e có nhờ bạn e o vn gởi dùm.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Gửi email
quehuongxuthanh
Ấu kê

Nhập môn: 09 Mar 2012
Trận: 253

TrậnGửi: Sat Jul 07, 2012 8:50 pm    Tiêu đề: Re: ola Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
1quachoi9 đã viết :

mình chỉ đọc thấy thông tin cậu hùng bị như vậy nên giúp đỡ 1 phần nhỏ 300k ( của ít lòng nhiều) mong cậu ý qua con nguy kịch .
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sun Jul 08, 2012 1:25 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

vuongvuong đã viết :
thế ko biết của e đã đưa đến tận tay cho a hùng chưa a ạ,vì nó ko đáng bao nhiêu cả a à,nhưng nghe a nói là chiều thứ 4 a đưa đến cho a hùng nên e mới vội vội vàng vàng đi gửi cho a nhờ a giúp dùm e đó,chứ mà để vào quĩ thì lúc đó nó lại ko có ý nghĩa tức thời nữa,
E ko có ý gì cả,có gì ko đúng mong a bỏ qua

Chắc chắn rồi, vì lúc đó anh đang ứng toàn bộ tiền ra mà ....cảm ơn Vương nhiều lắm... drink
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sun Jul 08, 2012 1:27 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1quachoi9 đã viết :

Ok , cảm ơn bạn nhiều lắm, mà bạn của bạn tên gì nhỉ ... drink
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sun Jul 08, 2012 1:28 pm    Tiêu đề: Re: ola Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
1quachoi9 đã viết :

mình chỉ đọc thấy thông tin cậu hùng bị như vậy nên giúp đỡ 1 phần nhỏ 300k ( của ít lòng nhiều) mong cậu ý qua con nguy kịch .

cảm ơn bạn đã cho biết nhé... drink
Mai mình sẽ ra ngân hàng lấy danh sách và cập nhật cụ thể , anh em nào đã gửi mà chưa thấy tên thì cho mình biết nhé... Very Happy
1quachoi9
Hung kê

TrậnGửi: Sun Jul 08, 2012 1:32 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
1quachoi9 đã viết :

Ban e goi luc 11h ngay 5-7 đó. Nó hỏi số tài khoản vủa a để gởi cho a. Nhò a chuyển cho a hùng bên topic LTL đó nhưng ko thấy trả lời
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sun Jul 08, 2012 1:35 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

1quachoi9 đã viết :
Ngoc_ga đã viết :
1quachoi9 đã viết :

Ban e goi luc 11h ngay 5-7 đó. Nó hỏi số tài khoản vủa a để gởi cho a. Nhò a chuyển cho a hùng bên topic LTL đó nhưng ko thấy trả lời

Sorry em ,vì anh không mở tpic đó nên không biết , tối mai anh sẽ cập nhật danh sách đầy đủ.... drink
1quachoi9
Hung kê

TrậnGửi: Sun Jul 08, 2012 1:37 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ngoc_ga đã viết :
1quachoi9 đã viết :
Ngoc_ga đã viết :
1quachoi9 đã viết :

Sorry em ,vì anh không mở tpic đó nên không biết , tối mai anh sẽ cập nhật danh sách đầy đủ.... drink

Ok a. Thanks a. Vì e thấy a hùng ở quê miền trung đồng hương với e nên..
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Mon Jul 09, 2012 2:21 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

sáng nay tranh thủ nhờ bà xã ra ngân hàng lấy danh sách anh em gửi tiền từ hôm 4 /7 đến 6/7 và làm luôn cái dịch vụ nhận tin qua điện thoại ...hic.
Dưới đây là danh sách anh em đã gửi qua tài khoản bùi thị Bình ạ.
1 vương đà nẵng = 200k
2 Asianart = 1 triệu
3 dương lê hùng Việt = 300k
4 nguyễn thị Dung [ Trung phúc yên] = 500k
5 phạm Minh Lương = 1 triệu
6 Oánh [masonhaem] = 100 usd + 66 cen
Anh em vào xác nhận hộ nhé.... Very Happy
Anh em ai chưa thấy tên mà đã gửi rồi thì báo cho mình biết để mình còn cập nhật vào danh sách.
Mình sẽ cập nhật tên anh em còn thiếu lên danh sách trên đầu.
AndrewPham
Ấu kê

Nhập môn: 01 Jul 2011
Trận: 759

TrậnGửi: Fri Jul 13, 2012 3:56 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em có nhờ bạn gửi 300k tư 2 3 hum trc ma quen thong báo. Bác ngọc kiểm tra jiup nhé.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger MSN Messenger
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Fri Jul 13, 2012 10:28 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

AndrewPham đã viết :
Em có nhờ bạn gửi 300k tư 2 3 hum trc ma quen thong báo. Bác ngọc kiểm tra jiup nhé.

Nếu từ thứ 3 đến nay thì không có bạn à, mà việc này mình xin dừng quyên góp rồi mà bạn.
AndrewPham
Ấu kê

Nhập môn: 01 Jul 2011
Trận: 759

TrậnGửi: Fri Jul 13, 2012 11:14 pm    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bạn e gửi vào sáng ngay 9/7 tuc la t2 đó. Em nt hỏi tk từ mấy hum trc rùi mà đến t2 mới gửi đc. Tại cũng k để ý thông báo của a nữa. Nếu vậy e xin đóng góp vào quỹ từ thiện của hội vậy. Cảm ơn a.
Xem lý lịch thành viên Gửi tin nhắn Yahoo Messenger MSN Messenger
Ngoc_ga
HGNVN

TrậnGửi: Sat Jul 14, 2012 9:26 am    Tiêu đề: Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ok , cảm ơn bạn nhé..
Trình bày bài viết theo thời gian:   
Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    Làng Gà Nòi * Quỹ Từ Thiện Thời gian được tính theo giờ [GMT+ 7 giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn